[Family]۞۩۞P/s: PW^^

R

ronagrok_9999

ái chà
Tưởng vk mà ck tha đó hả
Hok sao
nhà mình tỷ lệ trai gái thì bik rõ roài
nhưng....khả năng spam thì =))

K

kenylklee

UI dời, anh đang luyện thi ĐH, cấp độ gần tới đỉnh oy, đợi anh bái tổ vinh quy, đem danh trạng nguyên về đi. Mấy ngày nữa thôi, anh chém cho các chú các em một trận. Đợi đấy. KID, học đi! :| :D:))

R

ronagrok_9999

UI dời, anh đang luyện thi ĐH, cấp độ gần tới đỉnh oy, đợi anh bái tổ vinh quy, đem danh trạng nguyên về đi. Mấy ngày nữa thôi, anh chém cho các chú các em một trận. Đợi đấy. KID, học đi! :| :D:))

Thôi anh học đi
Mình em ở đây được roài
;))
Chị em cũng sắp thi đại học roài
Nhưng mà chơi còn nhiều hơn học
=))

O

one_in_a_milion

Ck à..............:))
thế là tên ken lộ mặt roy nhá...........
bày đặt nói tui học lớp 7................:)):))

K

kiburkid

Đợi ông ken đỗ đại học chắc mấy anh chị ra trường rồi
Hohihahe
Giỡn đó.
Em sắp đi thi các anh chị thắp cho em nén hương. Ah` thôi. Gấp cho em 6 ngôi sao là được. Mỗi môn 1 star. Send EMS cho em nha :D
Địa chỉ : Thiên và, hệ mặt trời, trái đất, việt nam.
Viết thế bưu điện họ tìm đc hết :D

K

kenylklee

Uk, hay đấy. Cố lên KID. Vào Pic Lý anh mới mở mà làm bài ha KID. CHú thấy anh thế nào, anh mà mở Pic thì Pic đó sẽ chắc chắn leo lên cột "chủ đề chú ý" nằm. :M059::M059::M059::M059::M059:

Mình phục mình thật. :)):)):)):))

Ô thế à, anh/ chị học lớp mấy oy, có gì chỉ em mấy bài tập với nha! :)):))=))=))

K

kenylklee

Oai da! Đói bụng quá, có em nào tình nguyện đi mua đồ ăn dùm anh hok nè. Khuyến mãi lớn nhá, được ăn chung với anh nè, tiền thừa khỏi trả nữa chứ.

:M059::M059::M059::M059::M059::M059::M059:

K

kenylklee

Oy, oke, anh đưa em 10 ngàn đồng, ra mua cho anh 2 bịch Oishi cay, :)) Thừa khỏi trả. :M059:

Top Bottom