[♥ Family♥ ] 97 no.1 ^^~ :x:x:x

Status
Không mở trả lời sau này.
A

angel_97

@ Hà iêu : ừ @@. tui cũng học cả tuần, chỉ có là ko mắc vô cái event nào hết thôi :D [chja buồn cho pà @@]

@ BFF: :D ck BFF ít onl thật ấy, t hiểu :( . Vui lên nhá BFF ! :D

T

tomandjerry789

Hé lô cả nhà! ;)) ...........................................................................................................................

H

hongnhung.97

Oài... mệt mỏi quá. Sao dạo này tui làm gì cũng ẩu hết /:). Nản toàn tập... chẳng biết mấy tuần này bị sao nữa. Sinh thì làm sai từa lưa, ngôn từ thì chợ búa... đầy tính hách dịch... tóm lại là nản .../:). Cả 1 đống tin nhắn khách chưa đụng đến... dồn 1 tuần ùi...

P.s Chào buổi sáng cả nhà

A

angel_97

Chào buổi sáng nhé! ngày vui vẻ! :D

~ tui cũng đag hơi vấn đề đây @@. 1 tuần học kín lịch:|. toán, lí, hóa, anh,...đủ loại :-<. Rồi bài tập chất đống nữa:))

Lát vào làm bài tiếp ="=

haizz

T

thienthannho.97

Oài... mệt mỏi quá. Sao dạo này tui làm gì cũng ẩu hết . Nản toàn tập... chẳng biết mấy tuần này bị sao nữa. Sinh thì làm sai từa lưa, ngôn từ thì chợ búa... đầy tính hách dịch... tóm lại là nản .... Cả 1 đống tin nhắn khách chưa đụng đến... dồn 1 tuần ùi...

P.s Chào buổi sáng cả nhà

Đây chắc là lí do của mama hôm qua đúng ko :x Cố lên mama. Chào buổi sáng all :x

H

hongnhung.97

- Trang: Cố lên bà :x. Bà nói tui mới nhớ tui đang nợ 1 đống bài toán chưa làm =))
- Con: Uhm cảm ơn con yêu nhiều nhá ;)).

H

hongnhung.97

Oài :((. Tui ở nhà từ hè đến giờ.... chưa đi đâu hết...:(( Kiểu này 100% là ôm máy trong hè này rồi :-j. Mà bà đi được nhiều nơi chưa ;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom