Tin học facebook

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
nhưng nick mình bị vô hiệu hóa trong 30 ngày không xác minh thì mất nick luôn bạn à....mà mình thì không có chứng minh nhân dân nx
Phiền quá nhỉ , cái này bạn nên làm tài khoản mới cho khỏe nhé . Chứ phục hồi cũng phiền lắm

Nguyễn Ngọc Diệp 565

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
441
187
86
Hà Tĩnh
Tuấn Thiện
tài khoản thì mất cũng đk nhưng mình muốn biết thông tin người báo cáo ...vì nó còn làm vậy vs bạn thân của mình nữa
B có thể suy đoán mà. Bth đưá nào ganh ghét sẽ hay làm như vậy. Nó k thích b. Kiểu đại loại là như thế. Chứ fb nó bảo mật ng dùng chứ

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
tài khoản thì mất cũng đk nhưng mình muốn biết thông tin người báo cáo ...vì nó còn làm vậy vs bạn thân của mình nữa
VVeef chuyện bạn bè thì bạn từ từ tìm lại cũng được mà . Quan trong ở đây là họ có quý bạn không thôi nhé

DieuGigi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng ba 2017
383
196
156
22
Nghệ An
THPT Lê Hồng Phong
B có thể suy đoán mà. Bth đưá nào ganh ghét sẽ hay làm như vậy. Nó k thích b. Kiểu đại loại là như thế. Chứ fb nó bảo mật ng dùng chứ
haizz suy đoán cũng không ra đk mình muốn biết chắc chắn luôn chứ mình quen biết cũng ít hầu như chơi thân hết mình thấy mình cũng chưa làm hại ai cả mà giờ nó cứ nhằm vào mình vậy

Nguyễn Ngọc Diệp 565

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
441
187
86
Hà Tĩnh
Tuấn Thiện
haizz suy đoán cũng không ra đk mình muốn biết chắc chắn luôn chứ mình quen biết cũng ít hầu như chơi thân hết mình thấy mình cũng chưa làm hại ai cả mà giờ nó cứ nhằm vào mình vậy
K bt đc đâu ạ. Chứ ng k quen mình thù họ chả qt gì mình mà đi rip nick fb cả. B chơi với mình từ mẫu giáo đến giờ mà lập nick nào cũng bị nó rip cả.

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
B lập cmnd giả đi. Dễ mà
Thực sự nếu dễ thì ai cũng có thể lập được. Chỉ dễ khi cmnd được mọi người share trên mạng (các loại cmnd này đã bị facebook fix) nên bạn phải tự tạo ra cái mới (hơi lâu nhưng quan trọng)
Bạn không thể biết ai là người report vì facebook luôn giữ kín thông tin của người report bạn nha
Mà bạn đừng bận tâm ai là người report, mà hãy tìm cách lấy lại acc bị khóa rồi hẵn lên mặt cho hắn sợ

Nguyễn Hoàng Ngân

Học sinh
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
106
37
26
20
Gia Lai
THCS Chu Văn Anh
Ib đưa số điện thoại hoặc gmail đăng kí với tên acc facebook của bạn đây tôi mở cho, không lấy tiền. Nhanh chứ link mà fix thì chịu.

truongtuan2001

Học sinh tiến bộ
Thành viên
16 Tháng mười hai 2014
1,424
237
264
subngay.com
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Huệ
Bạn đừng bị trên mạng lừa bạn ơi. nếu bị cp thì còn có khả năng 5s chứ nếu faq thì phần trăm được 5s cực cực thấp luôn.
?
Từ 2018 trở đi thì 5s hầu như ko gặp nữa rồi :v
Nay facebook nó update nhiều rồi chứ thời 2015-2018 faq cũng 5s nhé

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
22
Thanh Hóa
ĐH nông nghiệp và phát triển nông thôn
em chụp căn cước của mình rồi up lên nha nếu không có căn cước thì up giấy tờ gì mà có họ tên ngày sinh quê quán và ảnh của mình vào là được
Còn nếu fb e tên giả hay ntn đó thì còn tùy nếu tên thật sẽ lấy dc nhé
còn nếu tìm thông tin người report thì không tìm được nhé trừ khi họ tự nhận vì đây là báo cáo ẩn danh nhé!

Nguyễn Ngọc Diệp 565

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
441
187
86
Hà Tĩnh
Tuấn Thiện
Thực sự nếu dễ thì ai cũng có thể lập được. Chỉ dễ khi cmnd được mọi người share trên mạng (các loại cmnd này đã bị facebook fix) nên bạn phải tự tạo ra cái mới (hơi lâu nhưng quan trọng)

Bạn không thể biết ai là người report vì facebook luôn giữ kín thông tin của người report bạn nha
Mà bạn đừng bận tâm ai là người report, mà hãy tìm cách lấy lại acc bị khóa rồi hẵn lên mặt cho hắn sợ
Mấy nick của mình đều lấy được mà. 3 năm dùng fb mà bị rip 6-7 lần r. Mà lấy lại được cả đấy:Chuothong17

Top Bottom