Tin học facebook

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
Mấy nick của mình đều lấy được mà. 3 năm dùng fb mà bị rip 6-7 lần r. Mà lấy lại được cả đấy:Chuothong17
Quá good bạn ơi. chắc thằng mà rip nick bạn ơi bị hoảng rồi đấy. còn mình thì bị 1 lần, xong mình tự bảo kê facebook cho mình luôn nên không bị hack nữa
Từ 2018 trở đi thì 5s hầu như ko gặp nữa rồi :v
Nay facebook nó update nhiều rồi chứ thời 2015-2018 faq cũng 5s nhé
Chỉ là trong vài ngày thôi, lâu lắm 5s mới lên vài ngày rồi bị sập. Nhiều người sài 5s. 1 là bay luôn. 2 là về lại

• Like
Reactions: elisabeth.2507

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
Có thể lấy thẻ học sinh cũng được mà nhỉ? Che bớt vài thong tin như địa chỉ, ảnh,..
Facebook cần xác minh địa chỉ mà sao che được bạn? Với lại nay facebook sợ ngta làm id fake nên hơi bị kỹ khúc này rồi đó bạn. id học sinh vẫn phải chính chủ chứ không được che gì cả nha bạn. Facebook cam kết giữ kín về địa chỉ và hình ảnh nên không sợ lộ đâu nha

DieuGigi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng ba 2017
383
196
156
22
Nghệ An
THPT Lê Hồng Phong
Facebook cần xác minh địa chỉ mà sao che được bạn? Với lại nay facebook sợ ngta làm id fake nên hơi bị kỹ khúc này rồi đó bạn. id học sinh vẫn phải chính chủ chứ không được che gì cả nha bạn. Facebook cam kết giữ kín về địa chỉ và hình ảnh nên không sợ lộ đâu nha
thế bạn biết cách bảo vệ nick ko?

DieuGigi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng ba 2017
383
196
156
22
Nghệ An
THPT Lê Hồng Phong

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
cho mình hỏi mình lấy lại đk nick rồi nhưng nó lại lập tiếp một nick giống mình tiếp mà block mình thì mình dùng nick khác báo cáo nó đk ko
Nếu đã lấy được nick rồi thì nên báo cho bạn bè biết để đề phòng nick fake, còn báo cáo thì....tùy cậu thôi

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
cho mình hỏi mình lấy lại đk nick rồi nhưng nó lại lập tiếp một nick giống mình tiếp mà block mình thì mình dùng nick khác báo cáo nó đk ko
thế bạn biết cách bảo vệ nick ko?
- Tất nhiên là mình biết rồi bạn
- Bạn dùng nick khác báo cáo nó cũng được, kêu gọi bạn bè vào báo cáo nó, gọi bạn bè vào trang cá nhân của bạn đang bị hack, chọn mục tôi muốn giúp đỡ, chọn tài khoản bị hack nha!

Thôi Hàn Suất

Học sinh mới
Thành viên
29 Tháng mười 2018
94
42
11
20
Nghệ An
THPT Anh Sơn 1
theo kinh nghiệm của một đứa từng rep nick thì mình xin chia sẻ cho bạn : không lấy lại được nhá, hack thì lấy được chứ rep là không luôn,mình từng đi rep nick ảo của mình xong thử lấy lại và thất bại.Bạn nên lập nick mới sẽ đỡ tốn thời gian hơn đấy.
Nick bị rip #723 mới gần như không lấy được nhé, còn lại mấy kiểu report kia thì những người làm dịch vụ fb họ lấy lại được đơn giản thôi ^_^

Võ Thế Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
462
251
91
19
Bình Phước
Trường THCS Phú Nghĩa
nick mình chỉ bị vô hiệu hóa vì có người báo cáo nhưng mình lại không có chứng minh nhân dân
có CMND cũng ko lấy được đâu, tui thử rồi nó phải khớp info với cái nick trong face , với cả hình như người ta còn check số cmnd nữa hay sao á

Top Bottom