Địa 12 [Event: Xuân về muôn nơi] Thảo luận về event

D

depvazoi

Hôm nay mọi người được nghỉ giải lao, sắp có kết quả rồi đấy.

W

woonopro

Hix, lo so, hoi hop, hi vong , hix ha,.................................................

W

woonopro

Hi, trùng điểm, mà cho mình hỏi vòng 2 í, các câu hỏi ô chữ có liên quan đến ô chữ chính không ? Số từ ô chữ chính có đuợc cho biết không ? Sẽ lấy 2 đội hay 3 đội thắng vòng 2 vậy. À sửa đáp án có trừ hem :D

H

hocmai.diendan

Vòng 2 sẽ là giải đáp các ô chữ,ô chữ hàng ngang là các gợi ý dẫn đến ô chữ chìa khoá. do đó mọi người hãy cố nắm bắt cơ hội.
Từ ô chữ thứ 2 các đội sẽ có cơ hội trả lời ô chữ chìa khoá. Nhưng lưu ý nếu trả lời sai sẽ mất quyền chơi tiếp do đó hãy cực kì cẩn trọng nhé :d.
4 đội vào vòng 2 sẽ trả lời các ô chữ, đội nào chiến thắng với điểm số cao nhất sẽ vào vòng 3.
Chúc các đội thành công.
20h ngày mai sẽ diễn ra phần thi đấu vòng 2, các đội lưu ý chuẩn bị để tham gia nhé.

S

sasani

Ví dụ đội đó chỉ còn 1 người chơi thì người đó sẽ là người chiến thắng luôn ạ?!?

Vui nhỉ.

H

hochoidieuhay

Chắc vòng 2 sẽ khó lắm đây :p , đội mình thì còn 2 người =((
--------------------------------------------------------

W

woonopro

thắc mắc k ai giải hết. Ruốt cuọc ô chữ chính có cho biết số chữ không ? Giả sử có đội mới câu 2 là giải ra là chấm hết phải k ạ... Nếu cả 4 đội đều bị loại ngang điểm hoăc có vài đọi trùng thì sao ạ. Thú vị đây, mấy nhóm kia vip vip, hixhix, lo run sợ, sao thi lại

Z

zezo_flyer

tình hình là máy mình bị lỗi, hỏng cở rôm rồi chrome , giờ đùnđược mỗi mozilla, dự là qua hôm nay nó lại hỏng tiếp :((
hai em ở lại cố gắng nhé. chị chắc xong rồi :((

D

depvazoi

Sẽ cho biết số chữ cái của từ khóa, nếu xảy ra trường hợp như bạn woonopro nói thì sẽ có hiệp phụ. Mọi người chuẩn bị thi đấu vòng 2 nhá.

W

woonopro

ế mà sao hôm nay không thi đấu lun 8 câu, chia ra mỗi ngày 4 câu sao, nếu hết 4 câu này mọi người ở nhà có rất nhìu thời gian suy nghĩ lắm, nó bớt kịch tính rùi

Z

zezo_flyer

mấy phút nữa thi hả sơn ?????
=================================================

D

depvazoi

Mình có hơi nhầm tí ở kết quả giữa đội 7 và đội 9, mọi người vào xem lại nhá.

Top Bottom