Vật lí [EVENT] GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CUỘC THI VẬT LÍ THẬT THÚ VỊ

Dương Sảng

The Little Angel |Bio Hero
Thành viên
28 Tháng một 2018
2,884
2,779
451
Hà Nội
HMF
Cho em hỏi là đề có đưa ra những kiến thức nâng cao quá không ạ ?

#trả lời: về công tác đề thi thì không thể tiết lộ nhé em :v

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Dương Minh Nhựt

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chọn team xong rồi thì báo cáo vào đâu ạ?

#trả lời: sau khi đăng kí xong sẽ có topic cho các bạn chia team nhé

Hiểu Lam

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tư 2017
1,167
1,857
259
21
Trái Đất
Làm sao để chọn team ạ? Nếu tự chọn thì đi tập hợp lại hay sao ạ? Còn không thì đánh số thứ tự thành viên đăng ký rồi BTC chia có vẻ công bằng hơn ạ, kiểu bóc random ý...

#trả lời: đây là cơ hội để cho các bạn thành viên gắn kết với nhau hơn với việc tự chọn team. Nếu hiểu được mục đích của chọn team này thì rất hay. Kiểu như chúng ta chưa từng quen biết nhau nhưng khi chủ động lập team thì sẽ gắn kết được với nhau và tìm được những người bạn mới chưa quen biết.

Dương Minh Nhựt

Cựu Phó nhóm Vật lí
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
2,299
4,069
546
24
Cần Thơ
Đại Học Cần Thơ
Mình sẽ nói về mục đích của việc chia team cho các bạn hiểu nhé: Về việc BTC cho các bạn tự chọn team là muốn các bạn gắn kết với nhau hơn, hiểu nhau hơn và mỗi hành trình các bạn trên diễn đàn sẽ tìm được thêm nhiều người bạn hơn. Việc công bằng là cho các bạn tự lựa chọn đồng đội mà sẽ có thời gian sau đăng kí là thời gian cho các bạn tự chọn team. Hầu như không có từ KHÔNG CÔNG BẰNG nào ở đây cả vì BTC cho các bạn tự chọn team mà. Còn nếu như chưa chọn được team thì BTC sẽ chọn ngẫu nhiên không theo thứ tự nguyên tắc gì cả.

• Like
Reactions: NHOR and Hiểu Lam

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh
Em thấy cái vòng 3 nó giống phần thi về đích trong đường lên đỉnh Olympia. Còn vòng 1 chỉ có trưởng nhóm được trả lời hay được cả nhóm thảo luận hả anh ?
Cái này nhóm thảo luận trước rồi trưởng nhóm trả lời ở Topic trả lời nha

• Like
Reactions: NHOR
Top Bottom