Sinh [Event 2019] The World of BIOLOGY

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,257
606
21
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Cho em hỏi là khi nào được cộng HMCoin ạ???
:Rabbit86:rongcon48JFBQ00158070207A
Chắc sẽ được cộng sớm thôi. Em cứ yên tâm.
Nhưng đấy là em nhầm thôi ạ, còn tên đội kia chính anh nói nó giống kiểu viết sai thương hiệu thì tất nhiên nó nghiêm trọng hơn mỗi cái việc viết tên này chứ ạ.
Em hỏi lại BTC nhé! Anh không có quyền hạn trong vì anh không phải BTC.

• Like
Reactions: Hồ Nhi

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Vậy thì chị @Vũ Linh Chii ơi, bao giờ chị online mong chị trả lời về vấn đề này ạ. Em nghĩ 50 HMCoin không phải cái gì to tát để mà chỉ vì em nhầm có một lần nhỏ vậy thôi mà đi tong hết ạ.

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,701
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
Vậy thì chị @Vũ Linh Chii ơi, bao giờ chị online mong chị trả lời về vấn đề này ạ. Em nghĩ 50 HMCoin không phải cái gì to tát để mà chỉ vì em nhầm có một lần nhỏ vậy thôi mà đi tong hết ạ.
Theo quan điểm của chị, chính vì 50 HMCoin không phải gì to tát nên em mới cần cẩn thận, cẩn thận từ cái nhỏ nhất trở đi thì mới làm được việc lớn :3
Em có report nhờ sửa tên đúng không? Chị là người xử lí cái report đấy và đã từ chối vì nếu sửa thì bài em sẽ phạm quy.
Đây là trường hợp em tự tag ních cũ của em thì không nói, nếu có các tv khác cố tình tag sai thì chị phải giải quyết như nào?

Cho em hỏi là khi nào được cộng HMCoin ạ???
:Rabbit86:rongcon48JFBQ00158070207A
Sau khi mà các đội gửi thông tin, chị báo lên cấp trên để cộng và gửi thưởng cho các em nhé.
Sẽ rất nhanh thôi kaka

Nguyễn Thị Trà My

Học sinh
Thành viên
30 Tháng sáu 2018
137
94
46
18
Hà Nội
Trung học cơ sở Châu Can
Nếu thế thì quá ngày mà chưa lập hội thoại về @HMF Sinh học thì sẽ không được nhận ạ??
#Chii: Đã nhắc nhở, em không đọc kĩ thì BTC sẽ xem xét đến trường hợp cắt giải.

Last edited by a moderator:

Takudo

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng tám 2019
518
1,688
181
Hà Nội
Thất học :(

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Theo quan điểm của chị, chính vì 50 HMCoin không phải gì to tát nên em mới cần cẩn thận, cẩn thận từ cái nhỏ nhất trở đi thì mới làm được việc lớn :3
Em có report nhờ sửa tên đúng không? Chị là người xử lí cái report đấy và đã từ chối vì nếu sửa thì bài em sẽ phạm quy.
Đây là trường hợp em tự tag ních cũ của em thì không nói, nếu có các tv khác cố tình tag sai thì chị phải giải quyết như nào?

Sau khi mà các đội gửi thông tin, chị báo lên cấp trên để cộng và gửi thưởng cho các em nhé.
Sẽ rất nhanh thôi kaka
Thế nếu các bạn khác gõ sai tên team chứng tỏ các bạn cũng thiếu cẩn thận đúng không ạ? Lẽ ra em cũng phải được châm chước giống các bạn chứ ạ. Vì một số bạn còn gõ sai tên đến thảm họa cơ mà chị.

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,701
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
Thế nếu các bạn khác gõ sai tên team chứng tỏ các bạn cũng thiếu cẩn thận đúng không ạ? Lẽ ra em cũng phải được châm chước giống các bạn chứ ạ. Vì một số bạn còn gõ sai tên đến thảm họa cơ mà chị.
Em có thấy tên đội các bạn viết sai có tỉ lệ đúng so với tên gốc là 80% trở lên :)
Còn em thì sai thế nào nhỉ ;)
Nếu phát hiện ra sai thì em vẫn có thể dùng cách giải quyết khác tốt hơn mà :3
Dừng vấn đề này tại đây nhé. Nếu muốn tiếp tục thì lập 1 hội thoại riêng với chị ;)
Đọc trong thể lệ có câu: "Trong mọi trường hợp, quyết định của BTC là quyết định cuối cùng" thế nên quyết định bên trên là quyết định của BTC.
Chị đang giải thích cho em hiểu chứ đây không phải nghĩa vụ của chị

Top Bottom