Eo

P

phongvanthan

đáp án nè : Người đó bị bắn chết bằng súng trong xe chứ ko phải là bị chết trong xe
moc chỉ đúng 1 ý là chết ngoài xe
còn dùng súng ở trong xe

tiếp
Hãy tưởng tượng , bạn đang trên 1 chiếc bè nhỏ , trên 1 con sông , với 2 người khác và các bạn sắp bị cá sấu ăn thịt , trong khi đó , trên bè không có 1 vũ khí gì , các bạn cũng không có , các bạn lại không biết bơi , xung quanh thì rất nhiều cá sấu.Làm sao để cứu mình và các bạn của mỉnh va không được làm tổn hại đến bất kì con cá sấu nào ?

P

phongvanthan

sonmoc said:
quá dễ chỉ cần không tưởng tượng nữa
-------
giỏi
tiếp
Tôi rất đẹp, ai đi qua cũng ngắm nhìn . Vì thế có kẻ ghen ghét một hôm thừa cơ hội tôi không để ý lấy dao chặt đầu tôi đi . Lạ một điều từ khi bị chặt đầu ai gặp tôi cũng đều cúi đầu chào. Lạ hơn nữa là khi tôi giở mũ chào lại họ thì họ vội vàng chạy đi thật xa như sợ bị tai nạn vậy . Có ai biết tôi là gì ko? ,mau mau lên nè...!

câu này ai giải được thì thực sự pro nè

P

phongvanthan

huonghong said:
-----------
em thực sự PRO đó ^_^
tiếp
1 con tàu của nhà nước, chở hàng của nhà nước, đi trên biển của nhà nước.. bỗng nhiên trước mũi tàu có 1 núi băng rất gần chỉ cách khoảng 1m.. hỏi làm sao để tàu tránh đc núi băng đó

câu này đố mẹo

P

phongvanthan

sonmoc said:
Không cần tránh vì đây là núi băng của nhà nước luôn
---------
đúng roài, chuyện của nhà nước để nhà nc lo :D
tiếp
Có một con trâu.....đầu quay hướng bắc...đuôi thì hướng Nam....Sau đó nó quay hai vòng...lộn ngược một vòng....rồi...lại quay 5 vòng nữa...lộn thêm 3 vòng nữa...hỏi đuôi nó chỉ hướng nào- =^.^=

Top Bottom