Tâm sự Em sợ...

Phương Trần <3

Học sinh
Thành viên
26 Tháng chín 2021
37
54
31
Hải Dương
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

VÌ EM SỢ, EM SỢ MỘT MỐI TÌNH TẠM BỢ

Gửi đến cậu, cũng chính là gửi đến chính mình. Gửi những đều tớ không dám nói, gửi đến em một cô gái nhút nhát, một cô gái với nỗi muộn phiền tự mang. Gửi đến em muôn vàng câu hỏi.

RẰNG​

Tại sao em lại nhạy cảm như vậy?
Tại sao em lại ôm nỗi buồn với hàng tá suy nghĩ tiêu cực?
Tại sao em lại có thể suy viễn ra nhiều như vậy?
Em biết không.
Em không biết.
Vậy tôi thì sao.
Tôi cũng không biết
Em cũng không có câu trả lời.
Tôi cũng vậy.

Nhạy cảm với cuộc sống, nhạy cảm với tình yêu. Em không dám yêu, không dám bắt đầu một mối quan hệ. Vì em sợ, em sợ một mối tình tạm bợ. Em muốn hết lòng với một người và có một tình yêu đi đến một cái kết đẹp chứ không phải chỉ là vui chơi qua đường.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Sẽ không là tạm bợ nếu ta đủ chân thành và hết mình với nó.
Nếu có chia xa, đấy chỉ là đúng người nhưng chưa đúng thời điểm.
Chắc chắn sẽ đến lúc nào đó em gặp đúng người, vào 1 thời điểm hoàn hảo để bắt đầu 1 cuộc tình đến suốt đời! :D

Phương Trần <3

Học sinh
Thành viên
26 Tháng chín 2021
37
54
31
Hải Dương
Sẽ không là tạm bợ nếu ta đủ chân thành và hết mình với nó.
Nếu có chia xa, đấy chỉ là đúng người nhưng chưa đúng thời điểm.
Chắc chắn sẽ đến lúc nào đó em gặp đúng người, vào 1 thời điểm hoàn hảo để bắt đầu 1 cuộc tình đến suốt đời! :D
congchuatuyet204:Tonton21
Dạ vâng ạ :33
Cảm ơn chị!!!

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23

VÌ EM SỢ, EM SỢ MỘT MỐI TÌNH TẠM BỢ

Gửi đến cậu, cũng chính là gửi đến chính mình. Gửi những đều tớ không dám nói, gửi đến em một cô gái nhút nhát, một cô gái với nỗi muộn phiền tự mang. Gửi đến em muôn vàng câu hỏi.

RẰNG​

Tại sao em lại nhạy cảm như vậy?
Tại sao em lại ôm nỗi buồn với hàng tá suy nghĩ tiêu cực?
Tại sao em lại có thể suy viễn ra nhiều như vậy?
Em biết không.
Em không biết.
Vậy tôi thì sao.
Tôi cũng không biết
Em cũng không có câu trả lời.
Tôi cũng vậy.

Nhạy cảm với cuộc sống, nhạy cảm với tình yêu. Em không dám yêu, không dám bắt đầu một mối quan hệ. Vì em sợ, em sợ một mối tình tạm bợ. Em muốn hết lòng với một người và có một tình yêu đi đến một cái kết đẹp chứ không phải chỉ là vui chơi qua đường.

View attachment 206246
Phương Trần &lt;3Không có vấp ngã sẽ không có sự trưởng thành hơn. Cho dù hiện tại em "ngại va chạm" trong chuyện tình cảm, dù cho bất cứ lý do nào, sau này sẽ có người đến và xoa dịu em, dùng tất cả để bảo bọc lấy sự sợ hãi đó. Tuy nhiên khi cơ hội đến em cũng phải biết cách nắm bắt và mở lòng hơn một chút, bởi vì em đáng nhận được những thứ tốt đẹp ^^ Đừng bao giờ mất lòng tin nhé!

• Love
Reactions: Phương Trần <3

Phương Trần <3

Học sinh
Thành viên
26 Tháng chín 2021
37
54
31
Hải Dương
Không có vấp ngã sẽ không có sự trưởng thành hơn. Cho dù hiện tại em "ngại va chạm" trong chuyện tình cảm, dù cho bất cứ lý do nào, sau này sẽ có người đến và xoa dịu em, dùng tất cả để bảo bọc lấy sự sợ hãi đó. Tuy nhiên khi cơ hội đến em cũng phải biết cách nắm bắt và mở lòng hơn một chút, bởi vì em đáng nhận được những thứ tốt đẹp ^^ Đừng bao giờ mất lòng tin nhé!
Phạm Ngọc Thảo Vân:Tonton4
cảm ơn chị ạ :33

Top Bottom