em nho

• Thread starter maiathuytrang_bonmat
  • Ngày gửi
  • Replies 3
  • Views 1,261

Status
Không mở trả lời sau này.
M

maiathuytrang_bonmat

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nguoi ta thuong bao hay quen qua khu de di tot tuong la , nhung em ko muon nhu the , em muon nho ca , dieu em so nho la quen di qua va ki uc vi voi em nhung ki uc ay that dep . tuy rang truoc kia nha minh ko dc nhu bay gio nhung co anh co chi nhung gio day thi ko con . anh chi biet ko em nho anh chi lam nhung em ko biet phai lam sao co lai nhung giay phut ay . hom bua ba co ke cho em nghe , ba nam mo thay chi ve nhung chi bao ko dam vo nha chi vi nha moi xay . trang giay phaut ay ko muon ko muon co nha moi de chi tro ve voi gia dinh , anh chi oi gio nay anh chi o dau , em nho anh chi lam , tai sao chi ko tham du chi la trong mo . tu coi ben ay em chut anh chi dc binh yen va tot lanh va hay luon luon ben gia dinh

M

muonhocqua

cho tui nhờ một việc nha
năn nỉ giúp đấy
tổng hợp trong các cuộc thi ở các gala hay đại loại là các câu hỏi liên wan hay các câu hỏi có thể nằm trong các cuộc thi trung kết OLIMPIA cho vào một file word rùi send vào nick tui được chứ
(nếu cậu có thể)
cảm ơn nhìu nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom