em có đề nghị nhỏ

V

vodanh12a58

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thưa học mãi em có đề nghị như này:môn toán của thầy lbtp, thầy có thể dạy chuyên đề phương trình bất phương trình trước chuyên đề lượng giác không ạ vì em nghĩ chuyên đề này khá khó cần nhiều thời gian luyện tập hơn,chứ như theo lịch thì đến tháng 6 cận kề ngày thi rồi ạ nên rất ít thời gian luyện tập

H

hocmai.toanhoc

Chào em!
Thầy cũng được nhiều bạn góp ý kiến giống em, nên trong tháng 4 thì thầy sẽ dạy đồng thời lượng giác và phần phương trình hệ phương trình và bất phương trình.

N

ngochoanhqt

Thưa Thầy trong phần PT,BPT sắp tới thầy dạy, thầy có thể dạy thêm phần Hệ Phương Trình không ah. Câu hệ là 1 trong các câu khó, xuất hiện thường xuyên vào các năm gần đây(VD 2010) và là câu phân loại, nên em mong thây giảng dạy thêm phần này.Em cám ơn Thầy.

H

hocmai.toanhoc

Thưa Thầy trong phần PT,BPT sắp tới thầy dạy, thầy có thể dạy thêm phần Hệ Phương Trình không ah. Câu hệ là 1 trong các câu khó, xuất hiện thường xuyên vào các năm gần đây(VD 2010) và là câu phân loại, nên em mong thây giảng dạy thêm phần này.Em cám ơn Thầy.

Chào em!
Trong phần này thầy có đầy đủ dạng rồi mà: Bao gồm PT - BPT - HPT nên các em cứ yên tâm.

Top Bottom