Em có 2 câu hỏi cần có sự giải đáp cụ thể

T

thienly12a5

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. hôm nọ em nhắn tin theo mẫu: HM dinhthily_hd rồi gửi tới số 8789, tài khoản "dinhthily_hd" đã được tạo từ lâu, tại sao họ lại gửi tới máy ĐTDĐ của em là tài khoản ko có thực. Em muốn hỏi tin này ko thành công này là do đâu, em có bị mất 15000VNĐ không (vì em dùng cước trả sau mà) !
2. Hiện tại tài khoản của em chưa có tiền, trước khi nạp tiền em xem truớc "chọn lớp 12 => môn Lý" thì em thấy có vài bài giảng điện tử thôi (khoảng 4-5 gì đó). Vậy khi em nạp tiền vào rồi thì có xuất hiện hết bài giảng điện tử theo chương trình sách giáo khoa không ? Chẳng hạn nạp tiền rồi mà vẫn chỉ có từng đó bài giảng điện tử thì học theo chương trình sách giáo khoa kiểu gì.
------------------ Chỉ giùm em nhé. Thankyou! --------------------------

T

thienly12a5

ai biết thì nói cho em biết với. Em đang càn biết nó để còn nạp tiền học chứ

L

ljnh.kute.1993

chi. oy` chi. se~ hok bÞ ma^T' 15000 da^U .... nhung chi hay kiem tra lai tai khoan cua? minh hok thy hok nap. dc money vao` da^U!!! (^^)

L

ljnh.kute.1993

da^Y la lan` da^U chi. nap. money ak`???? ma chi ak` bai giang? dt nhu nhau thui chu' hok p? chi nap. money vao` la` se~ # da^U nhung phan lon' cac' bai giang? nay` de^U~ di sa^U hon trong sach' gk ( chuye^N ma` ) (=.=) nhung va^N~ co' kac' y' chinh' trong sgk ma` ......

Vui lòng sử dụng tiếng Việt có dấu
Ladyfirst

Last edited by a moderator:
D

da0chjchkjd9x

1. hôm nọ em nhắn tin theo mẫu: HM dinhthily_hd rồi gửi tới số 8789, tài khoản "dinhthily_hd" đã được tạo từ lâu, tại sao họ lại gửi tới máy ĐTDĐ của em là tài khoản ko có thực. Em muốn hỏi tin này ko thành công này là do đâu, em có bị mất 15000VNĐ không (vì em dùng cước trả sau mà) !
2. Hiện tại tài khoản của em chưa có tiền, trước khi nạp tiền em xem truớc "chọn lớp 12 => môn Lý" thì em thấy có vài bài giảng điện tử thôi (khoảng 4-5 gì đó). Vậy khi em nạp tiền vào rồi thì có xuất hiện hết bài giảng điện tử theo chương trình sách giáo khoa không ? Chẳng hạn nạp tiền rồi mà vẫn chỉ có từng đó bài giảng điện tử thì học theo chương trình sách giáo khoa kiểu gì.
------------------ Chỉ giùm em nhé. Thankyou! --------------------------
Câu 1 có thể tài khoản này bạn tạo đã lâu hoạc chưa kích hoạt qua email .Nhưng bạn xẽ không mất 15k đâu yên tâm đi
Câu 2 Các bài giảng của học mãi không học theo sách giáo khoa mà học theo chuyên đề có cái j học lấy chứ không có việc nạp tiền vô là có bài giảng mới đâu b-(

Top Bottom