CLB Âm nhạc 【EDM#6】Chill - EDM thư giãn?

Nguyễn Khoa

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng năm 2014
601
858
216
Hà Nội
THPT - Đại học
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

YOLOJFBQ00174070313A
EDM series đã quay lại rồi đây có bạn nào hóng không nhể? Hãy cho tớ thấy cánh tay của các bạn nào
HÚ HÚ
Trước khi vào với nội dụng chính, xin thông báo với anh em tình trạng xem xong không like hay còn gọi là xem chùa đang có những diễn biến hết sức phức tạp. Chính vì vậy tớ xin bày tỏ sự quan ngại sâu sắc đồng thời dám mong những ACE có tinh thần trạch nhiệm cao hơn nữa đối với những sản phẩm trong thời gian tới. Xin hết!
EDM#6:ChillEDM Thư giãn?
Khi nhắc đến EDM thường bạn sẽ nghĩ ngay đến những gì thật sôi động thật ầm ĩ????
KHÔNG!!!!!!!!!!!
Đâu phải EDM chỉ có nhưng thứ đó. Một thứ hơi hơi trái ngược với những gì tớ nói ở trên chính là nhạc Chill
Để hiểu 1 chút chút gì đó thì hãy cứ nghe nhạc nha
Thế nào thế nào
Có cái gì lóe lên trong đầu bạn?

Chill(hay còn gọi là Chillout) là một từ lóng của từ relax (thư giãn). Đúng với tên gọi của nó, dòng nhạc này có tiết tấu nhẹ nhàng như Jazz, ca từ đẹp thánh thót và cao vút. Khác với sự dữ dội và mãnh liệt của Pro.House, Chill thường khiến người nghe cảm thấy nhẹ nhàng, thoải mái và bay bỗng theo từng giai điệu của nhạc.
Vậy mới đủ biết, không phải nặng mới phê đâu nha, ngay cả nhẹ nhàng sến súa cũng có thể khiến người ta bay tận nóc luôn đấy!

BẠN MONG CHỜ GÌ Ở PHẦN SAU
VÀ ĐỪNG QUÊN LỜI ĐỀ NGHỊ PHÍ TRÊN NHA
SHARE MẠNH LÊN ACE ƠI
@Bé Nai Dễ Thương @huyhiệu2k5 @ltppro231 @hoa du @The Joker @hip2608 @ka1412 @Dương Sảng @anime1234567 @mỳ gói @hiep07 @sskdnkt_02 @Butterfly Angelic @Hồ Nhi @Băng _Băng-water @bánh tráng trộn @Nữ Thần Tự Do @realjacker07 @Bae joo Irene @dangchipham@gmail.com @Vy Mity @Hạt Đậu nhỏ @shorlochomevn@gmail.com
@Thái Vĩnh Đạt @Yêu HM @Đậu Thị Khánh Huyền

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
YOLOJFBQ00174070313A
EDM series đã quay lại rồi đây có bạn nào hóng không nhể? Hãy cho tớ thấy cánh tay của các bạn nào
HÚ HÚ
Trước khi vào với nội dụng chính, xin thông báo với anh em tình trạng xem xong không like hay còn gọi là xem chùa đang có những diễn biến hết sức phức tạp. Chính vì vậy tớ xin bày tỏ sự quan ngại sâu sắc đồng thời dám mong những ACE có tinh thần trạch nhiệm cao hơn nữa đối với những sản phẩm trong thời gian tới. Xin hết!
EDM#6:ChillEDM Thư giãn?
Khi nhắc đến EDM thường bạn sẽ nghĩ ngay đến những gì thật sôi động thật ầm ĩ????
KHÔNG!!!!!!!!!!!
Đâu phải EDM chỉ có nhưng thứ đó. Một thứ hơi hơi trái ngược với những gì tớ nói ở trên chính là nhạc Chill
Để hiểu 1 chút chút gì đó thì hãy cứ nghe nhạc nha
Thế nào thế nào
Có cái gì lóe lên trong đầu bạn?

Chill(hay còn gọi là Chillout) là một từ lóng của từ relax (thư giãn). Đúng với tên gọi của nó, dòng nhạc này có tiết tấu nhẹ nhàng như Jazz, ca từ đẹp thánh thót và cao vút. Khác với sự dữ dội và mãnh liệt của Pro.House, Chill thường khiến người nghe cảm thấy nhẹ nhàng, thoải mái và bay bỗng theo từng giai điệu của nhạc.
Vậy mới đủ biết, không phải nặng mới phê đâu nha, ngay cả nhẹ nhàng sến súa cũng có thể khiến người ta bay tận nóc luôn đấy!

BẠN MONG CHỜ GÌ Ở PHẦN SAU
VÀ ĐỪNG QUÊN LỜI ĐỀ NGHỊ PHÍ TRÊN NHA
SHARE MẠNH LÊN ACE ƠI
@Bé Nai Dễ Thương @huyhiệu2k5 @ltppro231 @hoa du @The Joker @hip2608 @ka1412 @Dương Sảng @anime1234567 @mỳ gói @hiep07 @sskdnkt_02 @Butterfly Angelic @Hồ Nhi @Băng _Băng-water @bánh tráng trộn @Nữ Thần Tự Do @realjacker07 @Bae joo Irene @dangchipham@gmail.com @Vy Mity @Hạt Đậu nhỏ @shorlochomevn@gmail.com
@Thái Vĩnh Đạt @Yêu HM @Đậu Thị Khánh Huyền
Hay quá :D Nghe mà thoải mái quá đi :D Lần sau làm cái gì sôi động đi :D

Đăng Chí

Học sinh
Thành viên
23 Tháng chín 2018
160
67
21
18
Bình Dương
THCS Dĩ An
nghe hay đấy,mai mốt làm cái j nó có độ phiêu vs độ sôi động hơn nữa nha.^_^

huyenhuyen5a12

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng bảy 2018
829
929
146
16
Thái Bình
THCS Lê Danh Phương
Hay quá bạn ! Nhưng mình thích những bài sôi động hơn ! Lần sau bạn định chọn chủ đề gì

Top Bottom