Đừng tưởng làm phụ nữ mà dễ.....

L

lethanglong

Thằng đó nó muốn kưa Em đó mà
Anh bít tỏng ha. Thằng đó ngầm lắm...hihihihi

N

nh0c90

Ờ hé! Sao cái ông lethang12a3 lại phản ứng kịch liệt thế nhỉ . Mắc cười he he. Hay bị bồ đá nhẩy??? Tán thành ỳ kiến anh Linh đã đứng lên bảo vệ phái íu (Tuy bi giờ ko còn iu' như xưa nữa)

N

nhungbeoc4k35

topic đc lập ra để bàn luận nhỉ.
Tui đọc tưởng lập ra để con gái có cái cớ để cãi nhau.

C

chjpcoco

Đàn ông chỉ biết tham lam thôi, và em sẽ không yêu 1 aj, giờ em đã biết như thế là đần ông

B

babybye

chỉ yêu 1 người nhưng người đó thật sự đã ko quý trọng tui khi tui ở bên bây giờ thì sẽ ko yêu thêm ai

A

adn

lethang12a3 said:
thui cha ui mà tui hỏi lại ông là boy hay gay

những người đứng ra bênh vực phụ nữ mới xứng đáng là đấng nam nhi,những kẻ còn lại thì chắc là gay

tui ghét nhất là bọn XX sáng nắng chìu mưa trưa có bão
dạng con gái đấy tôi là con gái còn ghét nữa huống chi các ông,nhưng đó chỉ là một bộ phận chứ không phải tất cả,thế nên đừng vơ đũa cả nắm.

Đàn ông chỉ biết tham lam thôi, và em sẽ không yêu 1 aj, giờ em đã biết như thế là đần ông
ặc,hình như lời bài hát nào đó thì phải,sến quá.Nếu muốn con trai nghĩ tốt về mình thì mình cũng phải nghĩ tốt về họ chứ.Người ta nói về mình không tốt thì phản kháng lại (cái này là tất nhiên vì đó là bản năng),trong khi mình lại nói người ta thế.

chỉ yêu 1 người nhưng người đó thật sự đã ko quý trọng tui khi tui ở bên bây giờ thì sẽ ko yêu thêm ai

chẳng tội gì mà khổ thế.

A

adn

nguyennhatlinh said:
hay quá
adn là boy or girl

tôi là girl.

ẹc, thử hok đứng về XX xem

ông (bà) này cứ làm như là bị đàn áp tù chính trị ấy nhỉ.Nhưng mà những ai đang bênh vực con gái là đã giác ngộ cách mạng đấy :p

hik pó tay adn ồy
spam ở box Sinh chán h lại sang đây hê hê

vẫn đi chu du thiên hạ đều đều ý chứ :D.Thôi không spam nữa.

N

nhungbeoc4k35

spamspamspamspamspamspamspamspamspamspam

Top Bottom