Ngoại ngữ Du học và ôn luyện ielts

Ocmaxcute

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng chín 2017
801
881
146
20
Nghệ An
luyện từ bây giờ thì hình nhhuw hơi muộn rồi đấy, nếu bạn chưa hiểu thì hãy học qua cớ bản đã nhé

Bùi Văn Mạnh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2017
185
91
69
21
Thái Bình
mk mới học lớp 10 thôi :) với lại giáo viên bảo mình là thi ielts để du học cấp ba thì thi ielts mà 8.0 trở lên là có nhận đc học bổng từ 50 -100 % để du học rồi :) nghe nói hình như một hay mấy năm gì đó nó lại tổ chức một lần ở việt nam , tất cả các tỉnh trên toàn quốc đều có thể tham gia để thi ielts :)
6 tháng tổ chức 1 lần, 1 bằng ielts có giá trị trong 2 năm nhé

luyện từ bây giờ thì hình nhhuw hơi muộn rồi đấy, nếu bạn chưa hiểu thì hãy học qua cớ bản đã nhé
chưa hề muộn đâu bạn ơi, h bạn ấy mới lớp 10 chắc sang 11 mới thi ấy chứ?
Du học mà thi mỗi ielts thì sao đủ?? con bạn mk đi du học ôn cả SAT vs TO nữa
ủa? đào đâu ra mấy cái đó vậy bạn? mỗi ielts thôi mà @@ bằng ielts gần như quyết định tất cả về việc đi du học, lên giao tiếp oke với ô đại sứ quản là đi thôi, chủ yếu lợi ở cái bằng ielts và cái danh của trường đag học á

chỗ nào không có IS là tốt nhất :cool::cool:
bạn giờ mới lớp 10 hả? vậy chắc lớp 11 với đi nhỉ? tầm như này thì lên đi sang Sing hoặc Canada là tốt nhất đấy bạn

Last edited by a moderator:

Bùi Văn Mạnh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2017
185
91
69
21
Thái Bình
bằng chỉ có tác dụng trong 2 năm thì sao đủ ạ? mk tưởng p nhiều hơn chứ :rolleyes:o_Oo_O
hết 2 năm xog bạn lại phải thi lại nhé, người ta cần ktra năng lực bạn có giảm sút hay s k đấy bạn, còn du học thì vẫn học bth, chỉ có bằng là phải thi lại thôi, cứ 2 năm 1 lần bạn ạ

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
hết 2 năm xog bạn lại phải thi lại nhé, người ta cần ktra năng lực bạn có giảm sút hay s k đấy bạn, còn du học thì vẫn học bth, chỉ có bằng là phải thi lại thôi, cứ 2 năm 1 lần bạn ạ
Cho e hỏi du học có cần điểm là bao nhiêu ạ?
Sau này mình khuyên bạn học ở
Phần Lan
Quốc gia ở Châu Âu

Bùi Văn Mạnh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2017
185
91
69
21
Thái Bình
Cho e hỏi du học có cần điểm là bao nhiêu ạ?
Sau này mình khuyên bạn học ở
Phần Lan
Quốc gia ở Châu Âu
Cái đấy mình k rõ bạn à @@ Nhưng chủ yếu bằng ielts đạt . cao là ok @@ với lại phụ thuộc vào cái chính là ô đại sứ quán kìa, ô đó có cho đi hay k thôi, chứ trường người ta muốn bạn vô học nhưng đại sứ quán k cho sang thì coi như mọi cố gắng = 0 @@

Top Bottom