Download ở đâu?

L

loveyouforever84

paipai0890 said:
cac anh chi cho em hoi:
em muon kiem de` thi tren mang ve` in thi` download ở đâu đây(trừ * ra con` nhiu` ko)
Ma` sao em tim` mãi trên hocmai.vn ma` ko co' chỗ down vậy :-/ :-/ :-/
Em xem theo các link trên chữ kí nhé !

A

ambitious112358

He he, theo tớ biết thì hocmai.vn làm ăn for-profit, cho down đề về thì lấy ai vào học trực tuyến để các sếp kiếm $ nữa chứ. >:)

Em muốn down đề gì?

T

tatarica

cac trangnhu hocmai.vn-onbai.com cac ban co the dung chung trinh chup anh man hinh ( snagit) chup lai tai lieu ve doc con cac videobai giang co the dung IDM vao downloads->options-> File types-> danh vao them vao SWF la co the download duoc.

T

tatarica

download TL tu hocmai.vn

cac trangnhu hocmai.vn-onbai.com cac ban co the dung chung trinh chup anh man hinh ( snagit) chup lai tai lieu ve doc con cac videobai giang co the dung IDM vao downloads->options-> File types-> danh vao them vao SWF la co the download duoc.

T

tatarica

Tang toc duyet web co the tiet kiem dc thoi gian hoc hon.
Trong win XP mac dinh se giu lai 20% bang thong truy cap internet cua ban de cho cac muc dich khac nhung ban co the tan dung luon phan nay de tang toc do truy cap internet bang cach: Mo menu star go lenh Gpedit.msc vao hop thoai run, bam enter. Trong hop thoai Group Policy hien ra, ban vao muc Computer Configuartion\Adminnitrative Tempate roi tim nhanh Network->QoSPacket Scheduler. Tai cua so ben phai, nhay kep vao muc Limit reservble bandwith, chon Enable roi thay doi bandwidth limit % thanh 0 roi khoi dong lai may tinh./

Top Bottom