Nhật ký Don't click

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
Lười đếm ngày, à không...xem ngày :vv
  • Các bạn "chẻ" thật là dễ dãi a, mới được gái ôm một tí mà mặt mày đỏ bừng, thích luôn được mới sợ :>>>
  • Lớp bây giờ tràn ngập hường phấn, nguyên chỗ mình là một lũ "Ép a" suốt ngày than ngắn thở dài, thỉnh thoảng chém gió cứ " học đi, yêu đương gì" nhưng trong lòng gato lắm !! May là tớ thánh thiện tớ không có gato, tớ ngồi im một chỗ và bóc phốt lũ yêu đương :>>> Thật là thánh thiện a
  • Tớ không thích học TD, học TD tốn calo của tớ, vậy nên tớ có quyền cúp tiết này, mong lớp trưởng suy xét cho tớ,... à mà nếu cậu bảo cô thì tớ sẽ rao cho cả lớp biết cậu cúp tiết TD này mà không có rủ tớ
  • Có ai biết sửa máy tính không ?? Cíu tớ, ghé tus nếu biết thì trả lời tớ nhé, ahuhu ;-;
  • Anh Mint bảo có em lớp 6 thích mình :vv Và mình không tin, kết quả...cái đó là sự thật...nhưng em nó chỉ đã từng thích mình thôi :33
  • Hôm nay nhật kí dài, không viết nữa, mệt rồi, nghỉ thôi.
  • À quên một điều, phải đánh dấu vào là t ớ r ấ t t h í c h v à y ê u n g ư ờ i s ử a đ ư ợ c m á y t í n h c h o t ớ n h a a < 3

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
10/10/18
  • Hết giờ :vv Không còn care nữa. Chấm hết tại đây :>>
  • M làm mất vở Toán của t rồi chứ gì, ờ, t biết mà m liệu hồn đi, t cho m chết, m không cần xin lỗi t đâu, t thánh thiện nên sẽ ngoại lệ cho m...nhưng lần này thì m mơ đi ._.
  • Ghim vào đây 18/1 đi thăm quan ( người đầu tiên biết trong số học sinh toàn trường à không toàn khối chiều, các anh chị khối sáng biết hết rồi mà trường không cho khối chiều biết, bất công quá :<<)
  • Trời trở lạnh rồi, cậu nhớ ăn mặc kĩ vào, ăn uống đủ, trời rất dễ ốm, tớ không quan tâm tới cậu mà quan tâm tới 4rum sẽ thiếu một người onl :333
  • In đậm là tớ không quan tâm cậu nhé, không bao giờ =)))
  • Hình như Hà Nội vào đông ròi, lạnh quá, chắc diện áo khoác trường là Ok ròi, hehe
  • Đã trả bài ktra, 9 điểm Lí, mừng rớt nước mắt suýt thì bị cắt mạng, haizzz, hôm nay lại học 5 tiết, buồn kinh ;-;

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
11/ 10
  • Cảm thấy không tự tin :<< Lần đầu tiên trốn tránh, không dám vào phòng đoàn đội ;-;
  • Chúng nó bảo mình nhạt, ừ, mình biết, mình vừa nhạt vừa xàm
  • Tớ cũng rất thích cậu, cậu hỏi thật không á, tất nhiên là không rồi :>> Xin lỗi nhé :33
  • Ôb đi miền Nam chơi ròi, tự do ròi ^^
  • Hai bạn chẻ ớ lớp đã chia tay chia chân, ừ, chấm hết hả, mấy ngày rồi, các bạn thương nhau mấy ngày ? 2 à hay 3 ??
  • TKD...CTE rất rất nhiều, Thx em nhiều bằng này này

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
13
  • Im ngay, t đang khó ăn khó ở m nói thêm câu nữa t giết :>>
  • Ngày j gặp toàn đứa hẩm dơ : )
  • Aiss, 2 đứa bị bắt phao rồi, khổ, chỉ thấy phục đứa bạn quay phao kiểu j mà chưa chép đã bị bắt ^^
  • Biết sao không... trèo cao thì ngã đau thôi
  • Sao cô gắt thế, hiuhiu ;-;

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
14
  • Tâm trạng lộn xộn, cảm xúc khó đoán, nói chung là chưa hết ngày :>>
  • Mai ktra 1 tiết Sinh, àu, cô Sinh gắt lắm, thế mà cái lũ ở lớp đòi làm phao :vv
  • SHL cx chẳng có nhiều drama nói chung là bình thường, không ai bị viết BKĐ chắc tâm trạng cô tốt
  • Ách, lại được gái hôn :333 Bọn con trai ở lớp toàn Gato vs mình, mình ngoan mà :<<<
  • Nhóm máu O sao ? Tưởng B chứ, ko ngờ lại là O
  • Máy tính bị chôn vùi vĩnh viễn, mẫu hậu bảo nó hỏng rồi, cục cưng nhà ta sẽ mãi mãi không vào được mạng nữa nên đống ảnh anime đẹp, hiếm của ta sẽ vào vĩnh hằng, ahiuhiu, toàn anime boy của ta, các anh deep try, dễ thương, ngầu lòi của ta ;-;
  • Bây giờ ta đang sống và tồn tại nhờ cái cục vàng ipad, từ giờ cục cưng của ta cho vào 1 xó :>>
  • Giờ mới biết thứ 5 tuần sau đi thăm quan luôn, mà tờ đk thăm quan của mình đâu ;-;

Last edited:
  • Like
Reactions: Chii _07

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
15
  • Hôm nay ngày vui, ngày vui a, hôm nay bổn cung ta sẽ được phát lương, 15 rồi kia mà :333
  • Đặt avt đôi thôi, sao mà rắc rối thế -_- Đau cả đầu...mà ta nhớ ta từng đặt avt đôi rồi, đây là lần thứ 2 mà lần 1 nhẹ nhàng mà, dân tình đâu có ầm ầm lên như z đâu @@
  • Ta giờ mới nhận ra ta có người thương rồi a, mà sao vẫn đặt avt đôi vs người khác nhỉ ???
  • Kiểm tra Sinh có đứa cân team rồi, ta không lo nữa :>>>

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
16
  • Aaaa, có đứa mang chó đến lớp <3 <3 <3 Lại còn là poodle :333
  • 2 ngày nx ta đi chơi, đi Đảo Ngọc Xanh =)))
  • Chẹp chẹp, sao mấy em lớp 6a3 nhìn mình ._. Mình chỉ xoa đầu tk bé lớp trưởng thoi mà :<<<
  • Nay tâm trạng ngắn, không nhiều, cũng có nghĩa là ta không vui không buồn

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
17
  • Lướt mắt xuống, nhìn thấy chữ " Chia sẻ trang này " thấy hơi hơi chột dạ :<< Ngồi một lúc mới nghĩ ra...trang này có cái gì hay ho đâu mà chia sẻ :vv
  • Hà Nội về đông rồi hay sao ấy, thấy trời âm u quá ;-; Thấy các mem ở lớp cứ đòi có Gấu để ôm cho ấm =)))
  • Ngày mai sẽ mặc hoodie tai gấu hay hoodie đôi đây :333
  • Cái cảm giác đang đi mà trời mưa là cảm giác vừa lười vừa khíu chọ :<<< Lừoi vì ko muốn mặc áo mưa, khó chịu vì bị ướt...nên mưa thì mưa sẵn đi ta còn chuẩn bị : )

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
18
  • Anh dỗi vì em đi qua anh á ??? Đâu ra kiểu đó vậy...thực sự là em có nhìn thấy anh đâu -_- Anh Mint nay cứ xàm xàm =))) Lạ thế, từ mặt em gái vì tí chuyện :vv
  • Muốn chơi thử Crazy Wave nhưng gan không đủ lớn :>>>
  • Bây giờ mới thấy bọn con gái ở lớp ăn ghê thặc ._. Một mình chúng nó xử hết thùng mì hộp cùng 8 cốc trà sữa size L... đếm kĩ lại thấy có 4 đứa con gái
  • Mua được đống thú bông :33 Auto dễ thương :333
  • Hôm nay nhịn ăn sáng and trưa, vậy mà mình vẫn đi chơi đủ trò mạo hiểm :>> Thấy calo của mình quá thừa :vv
  • Nói chung đi thăm quan vừa vui vừa buồn =))

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
20
  • Chúc các bạn nữ vui vẻ và xinh gái, học giỏi có ngày 20/10 ý nghĩa :>>
  • Cười, hôm nay vui hay buồn tuỳ thuộc vào tiết 3
  • Nay không vui, ốm nặng, vui được là điều đáng mừng nhất
  • Cảm ơn, cảm ơn sâu sắc đến những người còn nhớ tới tôi ( cư tưởng quên lãng rồi chứ ) :vv

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
24
  • Dù sao thì cuối cùng cũng chỉ là fake thôi, đúng chứ ?
  • Tính treo biển oppo bán samsung hả cậu ? Không được rồi ! Tôi đâu có ngu như vậy :>>
  • Điều kì lạ a, bổn cung mất hết sách vở liên quan đến môn Ngữ Văn ròi, ahiuhiu ;-;
  • Nay ktra 1 tiết Lí...môn khó nuốt nhất -_-
  • Ta ốm nặng quá rồi, haizzz ( ú_ú)
  • Mệt...

Last edited:
  • Like
Reactions: Linh Junpeikuraki

Linh Junpeikuraki

Học sinh gương mẫu
Thành viên
29 Tháng sáu 2018
1,992
2,111
321
Thái Bình
THPT
24
  • Dù sao thì cuối cùng cũng chỉ là fake thôi, đúng chứ ?
  • Tính treo biển oppo bán samsung hả cậu ? Không được rồi ! Tôi đâu có ngu như vậy :>>
  • Điều kì lạ a, bổn cung mất hết sách vở liên quan đến môn Ngữ Văn ròi, ahiuhiu ;-;
  • Nay ktra 1 tiết Lí...môn khó nuốt nhất -_-
  • Ta ốm nặng quá rồi, haizzz ( ú_ú)
  • Mệt...
phải như chị nè e
sách v nặng cặp quá vứt nhà còn thì mang để cặp cx k lôi ra máy tính cx v
..bênh lười heheee
rồi cuối cùng ôm sách v chúng nó về
nói th nhà chị đang có 3 quyeehnr sgk ngữ văn
rồi 1 đống học tốt văn anh ...k biết của ai nữa

• Like
Reactions: Akabane Yuii

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
phải như chị nè e
..bênh lười heheee
Tròi, em lạy chị =_=

• Like

namnam06

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng chín 2018
1,147
894
151
Gia Lai
THCS Lê Quý Đôn
phải như chị nè e
..bênh lười heheee
Chị ghê khiếp đảm!
Nhưng em cũng thấy tội lỗi vì em cầm sách, cầm bút, cầm màu,cầm chì, cầm luôn cả gọt về mà không biết là cầm nhầm!
Em bị nó phản bác vì em... dùng sạch một hũ màu nước của nó!

• Like
Top Bottom