đóng góp chân thành!

T

themen93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mong anh admin cho em nói!
trước tiên em xin thông báo một điều là trang tuhoctoan đã chính thức sập, đây là môt điều đáng mừng !vậy nên 125 thành viên hiện đang tham gia bên tuhoctoan chắc chắn sẽ chuyển sang tham gia hocmai.vn vì đã bị lừa một lần nên không dại gì bị lừa nữa! đây là cơ hội cho hocmai.vn thể hiện đúng giá trị của mình! thú thật tuhoctoan sập cũng là điều đáng tiếc cho các bạn đó vì họ đã mất một số tiền khá lớn vào đó !(ước tính mỗi bạn phải nộp từ 100k đến 200k vị chi tuhoctoan cũng lừa được đến gần 20 triệu chưa kể còn nhiều khoảng thu khác từ tiền download...)nhưng dù sao sự tồn tại của nó cũng giúp cho hocmai.vn được nhiều bạn biết đến là hình thức quảng cáo không thể hữu hiệu hơn !
vậy nên mong hocmai từ giờ đến hết năm sẽ chau chút hơn cho các bài giảng để khẳng định thương hiệu của mình!

H

hocmai.cskh

Chào em!

Hocmai.vn xin khẳng định chúng tôi đang nỗ lực cung cấp tới hầu hết các em học sinh trên cả nước những khóa học, bài giảng có chất lượng nhất, với số lượng phong phú có thể để đáp ứng nhu cầu học - ôn của các bạn. Hocmai.vn không bao giờ có suy nghĩ hoặc phương châm phân biệt nguồn gốc tham gia vào Hocmai.vn của các bạn.

Chúng tôi luôn yêu mến và sát cánh cùng cộng đồng các em học sinh, vì thế chúng tôi sẽ tiếp tục cải tiến nội dung, kĩ thuật các khóa học để các em có được một môi trường học tập tốt trên mạng.

Chúc các em học tốt và thi học kì 1 đạt kết quả cao!

Thân mến :).

N

nhoklokbok

chau chút: đầu tiên, bạn viết sai chính tả:p
sao mà mình thấy giọng văn của bạn nó cứ.....thế nào:)
mình nói thật, đừng ném đá:)
mà 125 thành viên ấy sang đây thì có ảnh hưởng to tát lắm hả bạn? hocmai ngày nào chẳng có hàng nghìn người đăng nhập

T

trunghieu1

hình như bạn cũng là người trong nhóm hay sao mà biết rõ thế ;))
mình vô trang tuhoctoan.net vẫn dc mà

Top Bottom