English Club Đơn xin miễn nhiệm hội viên

Chou Chou

Cựu Mod tiếng Anh
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2017
4 Tháng năm 2017
4,070
4,352
704
22
Phú Thọ
THPT Thanh Thủy
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu cảm thấy không thể cân đối thời gian để sinh hoạt, bận học, bận thi ... v.v thì hãy mạnh dạn xin nghỉ nhé.

Mẫu:
Họ và tên - Tên tài khoản HM:
Lý do xin miễn nhiệm:
Một vài cảm nhận về CLB:

Chúc các bạn luôn thành công trong cuộc sống, khi nào cân đối lại đc thì hãy quay lại nhé, HMF English Club luôn sẵn sàng chào đón những hội viên năng nổ
Thanks! :)

baochau15

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng bảy 2013
957
147
129
24
Nam Định
Họ và tên - Tên tài khoản HM: baochau15
Lý do xin miễn nhiệm: bận ôn thi
Một vài cảm nhận về CLB: CLB hoạt động rất năng nổ, giúp đỡ được nhiều bạn trong 4rum.
Mong CLB ngày càng phát triển và có thêm nhiều thành viên hơn!

Băng Tâm Như Ngọc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng ba 2017
401
564
189
Họ và tên - Tên tài khoản HM: Băng Tâm Như Ngọc
Lý do xin miễn nhiệm: bận ôn thi
Một vài cảm nhận về CLB: CLB hoạt động rất năng nổ, các bạn hoạt động tích cực, sôi nổi và có nhiều triển vọng.

Perona03

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng tám 2017
98
61
69
Đồng Nai
Họ và tên: Nguyễn Thị Thanh Tâm - Tên tài khoản HM: Perona03
Lý do xin miễn nhiệm: ôn thi lớp 10 nên không dành được nhiều thời gian cho câu lạc bộ.
Một vài cảm nhận về CLB: những người lãnh đạo clb rất năng động, tích cực lập nhiều topic, đề tài để các thành viên cùng tham gia.
Mong clb ngày càng phát triển hơn nữa, các bạn hội viên tích cực hưởng ứng hoạt động trong câu lạc bộ hơn nữa <3

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Họ và tên - Tên tài khoản HM: Đặng Nhật Nguyệt Như - Shmily Karry's
Lý do xin miễn nhiệm: mình không thẻ sắp xếp được thời gian hoạt động cũng như mình không biết khi nào CLB hoạt động, khi nào CLB nghỉ cả.
Một vài cảm nhận về CLB: Vào CLB mình cũng tiếp xúc được với nhiều cách học, cách viết. Được mọi người hướng dẫn nhiều, cảm ơn các bạn..

Top Bottom