Đôi điều cho SN 1năm hocmai. Mọi người cùng đọc nhé :)

N

ngoisaotim

Cả năm qua chưa làm được gì cho HM... Hum nay, kỷ niệm sinh nhật HM và chuẩn bị mừng mình được 1 tuổi.... HM, mình sẽ hết sức cố gắng (trong phạm vi có thể) làm cho diễn đàn càng mạnh bao nhiêu càng tốt bấy nhiêu.
Tất nhiên là: Một cây làm chẳng nên non - Ba (nhầm, phải hàng trăm ý) cây chụm lại nên hòn núi cao :D

N

nguyenhoai

oi yer...hit hit... nhanh quá ta, vừa mới đó thôi mà học mãi đã tròn 1 năm tuổi.
BONNE ANNIVERSAIRE
Cựu mod Hoàng viết bài nè cảm động wa! không bit đêm nay có đông đủ membs ngày xưa hay tranh luận không nhỉ? Đề nghị cựu mod Hoàng điểm danh cái nào???

S

songlacquan

^^ Tinh thần thế là rất tốt, bi giờ chúng ta cần một leader cho cuộc khởi nghĩa này, Sống xin đề cử mod Hoàng.. Còn Sống tài hèn sức mọn, chỉ xin làm chân lon ton quân sư tư vấn :D

M

marukokeropi

bây giờ đến lượt em trong địa vị của anh chị hồi trước
đúng là lá rụng về cội
lá khác rụng thì có lá khác mọc
:D:D:D
chúc mừng sinh nhật tròn 1 năm của học mãi
thế hệ này tiếp thế hệ khác
ở đây em quen được nhiều người kinh khủng
ai cũng tốt cả
thêm được bao nhiêu anh chị
em út lắt nhắt,vợ con cháu chắtv.v...
nhiều vô kể luôn
;)) được cái em cũng đóng góp bài kha khá ;))nên mới bj coi nà;))
dù sao cũng là những kỉ niệm cực vui
nhân tiện đêy ấy
em có đính chính
lâu nay mọi người cứ nghi em là gái với pê đê
nhưng mà có phải đâu ;))
thế nên nà suy nghĩ lại

HAPPY BITHRDAY TO HOC MAI

B

bonjour

chị Hoài ơi , hum nào chị ghé trg` em chơi nha ^^
em học ĐH HP bên số 2 Nguyễn Bình ý ^^

N

nguyenhoai

uh, bon cho chị rõ địa chỉ đi. Chị ở trong KTX đại học YHP, số 225c , lạch tray(trong bệnh viện)

B

bonjour

hôm nào em sang rủ chị đi chơi nhé ^^
chị có di động không ^^ , sắp tới 13/5 có khi đc nghỉ đấy chị ạ , em dẫn chị đi Hải Phòng :D

N

nguyenhoai

uh. Mà bon tên j nhỉ? Khi nào bon có thời jan thì qua chỗ chị chơi. Chị ở phòng 41, tầng 4, khu 5 tầng, kí túc xá đại hcoj YHP nhé. Cứ vào đó hỏi Hoài xinh đẹp.

B

bonjour

;))

em tên Hằng

^^

thôi em đi ngủ đây ạ
chúc chị Hoài ngủ ngon

chúc 4rum sang tuổi mới thành công mới

yêu tất cả mọi người

:)

:-*

>:D<

T

taduong3011

đúng là được một năm rồi những gì anh hoàng đã nói em thấy hoàn toàn có cơ sở nhưng em nghĩ thời điểm này là dịp kỉ niệm 1 năm sinh nhật học mãi mọi người hãy có gắng khôi phục khí thế của 1 năm về trước đi nào để hok phải hổ thẹn khi gặp mặt các anh chị khóa trước cố lên nào mọi người

Top Bottom