ĐỐI ĐÁP ..ặc ặc

E

emcutehehe

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. Vợ bảo chồng: " Sao anh ko ăn hết đồ ăn em nấu, anh đem đổ đi,rồi lại đem về là như thế nào?" Chồng: " Anh phải mang về vì thùng rác bị 1 con chó hoang giữ chặt lấy,không cho anh đổ thức ăn vào."

2.
Đang giữa giờ nghỉ họp, di động reo.Một ông nhấc máy:" Alo?".tiếng đầu dây bên kia:" anh đó hả.Vợ yêu của anh đây.Anh ơi, hôm nay em đi qua shop thấy 1 cái áo lông thú đẹp lắm, giá chỉ có hơn 1000 đô thôi.Em mua đựoc ko?" " ồ, đựoc chứ, em yêu." " Yêu anh nhiêfu lắm.À, anh ơi, em cũng nhắm được mọt chiếc đầm dạ hội đẹp ko kém, em mua nhé, anh yêu" " Được chứ, vợ yêu của anh.Cứ mua gì mà em thích." "Ôiiiiiiii...thật ư? vậy em mua thêm chiếc vòng cổ nạm đá quý được ko?" "Tất nhiên rồi em yêu,miễn sao em vui lòng là được" " Ôiiii...em yêu anh chết mất thôi. I love you.Vậy em đi mua đây, tạm biệt tình yêu của em." "Uh, đi mua đi em.Tạm biệt con chim én nhỏ của anh".....rồi anh ta xoay ghế, giơ di động lên và hỏi : " Của ai đây"

B

bonjour

:D
chồng tui mà ko ăn
tôi dỗi ứ cho ôm nữa :))
tối tôi đạp xuống gầm giường
ai bảo chê tui b-(
:))

dù gì thì tôi cũng nấu ăn khá :x

T

thierry

hjx có hôm vợ nấu khoai mì đem zo lớp nhưng ăn xong ru`i chê, giân đem quăng luôn. hjx, tội lỗi ^:)^ [-(

Top Bottom