Ngoại ngữ Đoạn văn ngắn bằng tiếng Pháp

phamthanhbang

Học sinh mới
Thành viên
22 Tháng chín 2013
25
0
16
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mấy bạn có thể giúp mình viết một đoạn văn ngắn bằng tiếng Pháp ( đơn giản thôi ) về chủ đề Quelle sorties des film aimez-vous? Pourquoi? được không
Mình mới bắt đầu học tiếng Pháp nên không viết rành mây cái này lắm. Mong các bạn giúp, cảm ơn nhiều <3
(viết về chủ đề phim hoạt hình hay tình cảm thì càng tốt nha)
Mình cảm ơn <3

hoangnga2709

Giải Danh dự "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
3 Tháng chín 2014
1,028
1,241
339
20
Bình Định
Mấy bạn có thể giúp mình viết một đoạn văn ngắn bằng tiếng Pháp ( đơn giản thôi ) về chủ đề Quelle sorties des film aimez-vous? Pourquoi? được không
Mình mới bắt đầu học tiếng Pháp nên không viết rành mây cái này lắm. Mong các bạn giúp, cảm ơn nhiều <3
Mình cảm ơn <3
ôi tiếng pháp khó lắm đấy, diễn đàn mình thì chắc rất ít người học tiếng pháp đó bạn.

• Like
Reactions: baochau1112

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Mình cảm ơn <3
Cái đề này có phải là "Viết 1 đoạn văn ngắn về bộ phim bạn yêu thích? Vì sao?" Phải chứ? Nếu đúng thì chị sẽ thử sức với cái đề này ... dẫu sao chị cũng mới học chút đỉnh tiếng Pháp :D

minhtuanhs2206

Học sinh tiến bộ
Thành viên
18 Tháng một 2015
58
52
164
23
Cái đề này có phải là "Viết 1 đoạn văn ngắn về bộ phim bạn yêu thích? Vì sao?" Phải chứ? Nếu đúng thì chị sẽ thử sức với cái đề này ... dẫu sao chị cũng mới học chút đỉnh tiếng Pháp :D
Woaaaaa, cậu qua làm mod anh ở moon luôn đi Châu

• Like
Reactions: baochau1112
Top Bottom