Đoạn cuối phần "Hình ảnh đêm liên hoan văn nghệ" bài Tây Tiến phần 2

O

oscandejanze

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sao trong phần này thầy đang nói "buồng cưới đêm tân hôn" lại bị ngắt đi mất mấy từ, nhảy sang "thiêng liêng"; rồi đoạn cuối thầy vừa mới nói được MỘT VẾ CÂU đã hết bài giảng. Chắc chắn là bị thiếu nên anh (chị) có thể bổ sung hộ em được không? Sớm nha anh (chị). Thanks

H

hocmai.nguvan

Sao trong phần này thầy đang nói "buồng cưới đêm tân hôn" lại bị ngắt đi mất mấy từ, nhảy sang "thiêng liêng"; rồi đoạn cuối thầy vừa mới nói được MỘT VẾ CÂU đã hết bài giảng. Chắc chắn là bị thiếu nên anh (chị) có thể bổ sung hộ em được không? Sớm nha anh (chị). Thanks

Chào em!
Ban biên tập Hocmai đã kiểm tra lại video của bài giảng đó, có thể trong quá trình ghi hình, có một số chỗ không may bị rè tiếng, không sửa được nên người biên tập đã cắt bỏ đi. Em cố gắng theo dõi đề luyện tập, so sánh với clip để việc học hiệu quả nhất nhé.
Em có phản ánh rằng đoạn cuối thầy mới nói có mấy câu thì bị ngắt, đó là do bài giảng quá dài, thời gian có hạn. Do vậy, thầy dừng bài giảng tại đó, ở đoạn cuối thầy có nói với học sinh là hôm nay học đến đây, hôm sau thầy dạy tiếp. Có thể người biên tập đã cắt bỏ đoạn đó. Em có thể theo dõi phần 3, đó là phần tiếp theo phần 2 mà thầy đang dạy dở.
Cảm ơn ý kiến đóng góp của em!

P

phuong_lee305

chị ơi! có nhiều bài giảng ko học được chị ạ:( hic chị xem bổ sung giúp em với chị. tuy có tài liệu nhưng nghe thầy giảng vẫn chất lượng hơn chị ạ

Top Bottom