đố vui nè mọi ng ơi

M

mimy9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đố vui đêy!Các bạn giải nhé>:D<Câu 1
dưới cổ ta như người chào hỏi,sau mk ta mật mã hóa long,trên mk ta có thuyền chơi cạn,dưới mk ta bốn bạn chèo đua.đố các bạn đây nói về con gì?giải thích từng câu một nhé!:D
câu 2
có 3 ng bạn đang tả với nhau về người bạn gái của mk cho nhau nghe.ng thứ nhất ta:
bạn gái của tớ có mái tóc màu vàng.môi hình trái tim.mái tóc dài:khi (101): ngang lưng.khuôn mặt hình trái xoan.eo thon.đôi mắt như 2 viên ngọc.dáng ng thì...không cao cho lắm.(2 chàng này hơi mắc cỡ khi nói đến dáng vóc của bạn gái mk:eek:)
anh thứ 2 thì có lẽ rất tự hào nói:"các cậu biết bạn gái mk rồi mà.không chê vào đâu đc.eo thon,dáng ng mẫu,tóc đen:khi (186):,trắng trẻo,mắt như 2 viên pha lê.
ng bạn cuối cùng nói:bạn gai mk thì rất hoàn hảo trong mắt mk.cô ấy từ:khi (195): đầu đên chân đều trắng.
/:)
anh bạn thứ 2 liền nói rằng:2 nói cậu.tớ biết có bộ phận trên ng cô ấy vừa đen vừa trắng nè.
cậu bạn thứ 2::confused:?
đố các bạn đó là bộ phận nào???không được nghĩ bây đâu nhé!!!:p
câu 3
có một con kiến bò lên tai một con voi.không biết con kiến nói gì mà con voi lập tức lăn đùng ra xỉu.đố con kến đã:khi (184): nói gì với con voi?
Câu 4
2 con thạch thùng đang nói chuyện với nhau,bỗng con thạch thùng đực rơi xuống đất và ngửa bụng lên:khi (145): trần nhà.đố mọi ng con thạch thùng cái đã nói gì với con thạch thùng đực?:))

cố lên nha!!!!...!!!:khi (16)::Mfoyourinfo:
[/COLOR]

mem k đc dùng mực đỏ khi viết bài
P/S : đã sửa

Last edited by a moderator:
R

ronaldo97_9x

gì mà khó thế **********???????????xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
bài viết k dấu
P/S : đã sửa

Last edited by a moderator:
W

wynterskulz

Câu 4: Dưới kia có thùng thạch.
Câu 3: ta sẽ bò vảo ăn não mày.
Câu 2: 99% sẽ nghĩ là chỗ đó, còn tôi thì đó chính là con mắt.
Câu 1:

Top Bottom