Đố vui của AnhCuTe Nhiều cực :D

A

anhcute

linhlea9 said:
mí cái này ko phải xờ pam chứ anh kú tè? à tiện em hỏi anh câu này nhá! tên của cô gái là gì? " một cô gái đứng bên bờ ao, cúi xuống nhặt một hòn đá ném cái tõm"
Cô gái tên tõm hay tên tũm hả em.. :D
Hay là thạch thủy :D

L

linhlea9

anhcute said:
linhlea9 said:
mí cái này ko phải xờ pam chứ anh kú tè? à tiện em hỏi anh câu này nhá! tên của cô gái là gì? " một cô gái đứng bên bờ ao, cúi xuống nhặt một hòn đá ném cái tõm"
Cô gái tên tõm hay tên tũm hả em.. :D
Hay là thạch thủy :D
đáp án của anh đúng 1/2 rùi cố lên! mà trong avatar của anh là ấy ấy của anh đấy hả? xinh thật!

T

teensieuway

góc thư giãn mà hok thấy thư giản gì hít, toàn phải vắt óc ra nghĩ câu trả lời choa câu hỏi ===> mệt thía mồ,

L

linhlea9

anhcute said:
linhlea9 said:
đáp án của anh đúng 1/2 rùi cố lên! mà trong avatar của anh là ấy ấy của anh đấy hả? xinh thật!
Mới đúng có 1/2 thôi à.. Mệt nhỉ... Ừ .. ấy ấy là em gái anh thì sao nhỉ :D
ấy ấy là em gái anh thì giới thiệu cho em đi! hy vọng là ko lớn hơn quá nhiều tuổi , nếu 1-2 tuổi thì cũng ok!

A

anhcute

linhlea9 said:
anhcute said:
linhlea9 said:
Mới đúng có 1/2 thôi à.. Mệt nhỉ... Ừ .. ấy ấy là em gái anh thì sao nhỉ :D
ấy ấy là em gái anh thì giới thiệu cho em đi! hy vọng là ko lớn hơn quá nhiều tuổi , nếu 1-2 tuổi thì cũng ok!
hè hè... Ok anh giới thiệu... nhưng có chuyện gì xảy ra ngoài ý muốn là việc của em nhé . Anh ko dính ... he he he

Top Bottom