ĐỐ ĐÂY ĐỐ ĐÂY AI TRẢ LỜI NÀO :H

C

camhieu

ai trả lời được câu này nào
cái gì dùng thì không biết,mà biết thì không dùng.
ai là người sẽ trả lời được câu này đây?

C

camhieu

em dool nhà ta thông minh đấy
chị ra tiếp câu hỏi này,tiếp thánh chỉ:
1.trí nhớ của con người nhiều lúc không thể tin nổi,ngày 3 tháng 3 năm ngoái,tất cả con người đều làm một việc rất quan trọng,bạn nhớ xem đó là việc gì vậy?(câu này hình như chị đó em rồi thì phải nhưng chưa ra đúng 0)
2.có một trò chơi,người thắng cuộc không phải là người chạy lên trước,mà là đi giật lùi.Đó là trò chơi gì vậy?

C

camhieu

sai bét nhè cả 2 câu rồi ông anh,mà hình như tui chưa nghe thấy trò chơi thi chạy giật lùi bao giờ cả,ông anh tự nghĩ ra hả.Còn câu 1 , việc này còn quan trọng hơn cả ngủ nữa đó

T

trungkiller

1 .sống ,đang sống ,sống cũng là 1 công việc
2 .tui nhớ có đọc trên báo về cuộc thi nài

L

lovelydoll

camhieu said:
1.trí nhớ của con người nhiều lúc không thể tin nổi,ngày 3 tháng 3 năm ngoái,tất cả con người đều làm một việc rất quan trọng,bạn nhớ xem đó là việc gì vậy?(câu này hình như chị đó em rồi thì phải nhưng chưa ra đúng 0) đang ngồi nhớ lại xem mình đã làm gì vào ngày 3 tháng 3 năm ngoái ,hà hà ^^
2.có một trò chơi,người thắng cuộc không phải là người chạy lên trước,mà là đi giật lùi.Đó là trò chơi gì vậy? trò zì thế nhỉ??? em chưa nghĩ ra

T

trungkiller

em dễ thương thế . Cho anh hỏi quan tâm em 1 câu ,ngày 3/3 trước em đang làm gì ,nhớ ai chưa ?

T

trungkiller

Thế hả ! từ hôm đó đến nay đã nhớ nhung ,thề thốt với ai hok . Anh đang kiểm tra trí nhớ của em đấy nhé .^^

T

tuilashinichikudo

camhieu said:
1.trí nhớ của con người nhiều lúc không thể tin nổi,ngày 3 tháng 3 năm ngoái,tất cả con người đều làm một việc rất quan trọng,bạn nhớ xem đó là việc gì vậy?(câu này hình như chị đó em rồi thì phải nhưng chưa ra đúng 0)
2.có một trò chơi,người thắng cuộc không phải là người chạy lên trước,mà là đi giật lùi.Đó là trò chơi gì vậy?
1. ăn ( gi` cũng được )
2. từ từ nghĩ tiếp :D

Top Bottom