Điều hay mỗi ngày

G

giotbuonkhongten

Có bao giờ bạn đã nói hết những điều mình muốn nói, làm hết những điều bạn muốn làm và không sợ điều gì cả. Cuộc sống đích thực là ở đó.

H

h2y3

thì mình luôn nghĩ cho cái lí của ngươì khác đấy chứ
nhưng hông thấy ai nghe cái lí của mình
có lẽ để sống ở đời cần ........ nhịn ...híc
ủa mà mình toàn nói hết những điều mình mún nói thui......... nghĩ nhìu mệt mỏi lém hihi

T

trungtunguyen

đạp đổ tất cả chướng ngại để hướng tới thành công
bất kể là ai, là cái gì cũng như nhau

T

thuyhoa17

Cuộc đời của mỗi người là 1 cái cầu thang.
Mỗi bậc thang là mối tuổi của con người.
Trên mỗi bậc thang đó có những thứ cực kì ngọt ngào cũng có những thứ cực kì cay đắng.
Nhưng chúng ta đều có thể vượt qua nó.
Độ dài của chiếc cầu thang của mối con người là rất khác nhau.
Nhưng tất cả mọi người đều đi đến cuối cái cầu thang đó.
Đứng trên đỉnh của cầu thang và đó chính là đỉnh vinh quang.
Rồi sau đó con ngưòi sẽ đứng trên cao và nhảy xuống một cái hố, đó là khi con ngưòi ta rời khỏi thế giới này.

tớ tự sáng tác đấy, nên hơi buồn cười :D

M

mihiro

"Đường đời là chiếc thang không nấc chót, việc học là quyển sách không trang cuối cùng" (Kalinin) :D

L

link_love_93

cuộc sông chỉ thực sự phong phú khi nó tràn ngập tình yêu và sự cao thượng.
..........................................................................................

T

thuyan9i

Có khi từng nghĩ chạy thật nhanh để bỏ qua một cái gì đấy, nhưng càng chạy nó càng ám ảnh ?

T

traimuopdang_268

Trong mắt người khác,bạn có thể thất bại vài ba lần, nhưng với bản thân,bạn không được phép yếu mềm, vì đó là thất bại thảm hại nhất:):):)@};-@};-@};-:D:D:D

T

thuyluong1993

Có khi từng nghĩ chạy thật nhanh để bỏ qua một cái gì đấy, nhưng càng chạy nó càng ám ảnh ?

hayza ...... tựa như : "dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ... nên dặn lòng cố nhớ để mà quên "
hãy nhớ tất cả, đừng bỏ qua 1 điều j`... cũng đừng trốn chạy... giống như bạn nói đó... những khj 1 mình thì ta mới thấy hết đc những j` mà ta đã bỏ qua.càng cố tránh né nó càng hiện hữu... :|:|:|

Top Bottom