điều gì làm bạn ghét???

M

miko_tinhnghich_dangyeu

ở trong cuộc sống ko có cái nào đều công = cả nhóc ah`
tôi ghét sự dối chá!!!!!1><

M

miumiu_emchuabityeu_94

dối trá ư mình cũng ghét nhưng sự dối trá ấy sẽ cho thấy đâu người bạn thực sự
tôi ghét dậy sớm đi học

M

miko_tinhnghich_dangyeu

nhưng nếu ko zậy sớm thì bạn sẽ bị muộn học bạn ah`
tôi ghét sự dối chá trong tình bạn ~~

M

miumiu_emchuabityeu_94

dối trá trong tình bạn thì sẽ giúp bạn loại trừ đc ng` bạn ko đáng chơi
tớ ghét ăn rau

M

miumiu_emchuabityeu_94

học sử vẫn hơn văn nhiều em ak`
học đi rồi biết học sử còn thích chán
tôi ghét nấu ăn

K

kira_luvlife211

bik nấu ăn thì mới lấy chồng đc chớ!
tớ ghét fải tranh giành máy tính với ng` khác

S

suzyana

Nhưng nghe nhạc sẽ làm bạn thoải mái hơn
Tôi ghét phải làm những việc nặng nhọc

N

namlunquynhtroc

Làm việc nặng nhọc ư???
Thế thì bạn mới thấy giá trị của sức lao động, bạn thử nhìn ra ngoài cửa sổ nhà bạn đi:có ai đó đang phải bê khệ lệ 1 bao hàng rất to , cố làm để còn kiếm tiền về nuôi gia đình của mình...
Có thể bạn là tiểu thư đài các hoạc là công tử bột ... mình ko thể hiểu sở ghét của bạn sao lại nhẫn tâm đến vậy???
tôi ghét chính tôi???

P

phuongkoyeu

ghét chính bản thân mình mới là nhẫn tâm nhất bạn ạ , ju chính mình để ju mị thứ xung quanh
tui ghét thức khuya , dù tối nào tui cũng thức khuya cả , hix

N

namlunquynhtroc

Nếu bạn đã ghét sao bạn còn thực hiện, thường thì người ta ghét 1 cái j` đó người ta thường tránh xa hoặc tẩy chay ngay cái đó cho khuất mắt cái mà người ta ghét (VD khi đã ghét con sâu róm thường thì ra chỗ khác nếu ko thì giết nó đi), còn bạn bạn , bạn ghét thức khuya nhưng bạn vẫn thức khuya!!!! thật là hay!!!
Nhưng bạn ơi, thức khuya tuy ko tốt có hại cho sức khoẻ nhưng nó lại có cái hay của nó, như là bạn sẽ có 1 không gian yên tĩnh để học bài,như tôi thấy bầu không gian hay ko khí vào ban đêm thật dễ chiu đặc biệt là vào mùa hè bạn có thể ngắm sao, trăng....=> thức khuya rất hay. Tôi cũng hay thức khuya nè :D
Mà tại sao bạn lại nghĩ ghét chính mình lại là nhẫn tâm nhỉ???
Tôi ghét sự ồn ào của âm thanh đường phố!!!!!!!

M

miko_tinhnghich_dangyeu

nhưng đó là điều tất yếu ko j thay đổi dc bạn ah` !^^đã là đường phố thì phải có xe cộ đi lai chứ đúng ko !?
bạn hãy nhìn nó = con mắt khác đi nhìu lúc bạn sẽ thấy nó cũng ko đến nỗi tồi lém đúng ko !!!
tôi ghét sự lừa gạt !!

Q

quanggiang1

Đôi khi sự lừa dối cũng sẽ giúp bạn rất nhìu . Bạn có dám khẳng định từ nhỏ tới giờ bạn hok lừa gạt ai hok .
Tôi ghét bệnh

N

namlunquynhtroc

đúng rồi tôi cũng ghét bị bệnh lém!!!!!!!!!nhưng bị bệnh cũng có cái hay, đó là: bạn sẽ bik đc ai là người quan tâm tới bạn nhìu nhất, trong khi bạn nằm trên giường bạn sẽ có thời gian nghĩ đcj những điều mà trước đây bạn chưa từng nghĩ tới,,,,,,,,, bạn hãy nghĩ những tích cực lên hen!!!!!!!!!! mà bạn đang bị ốm ah`?????????
tôi ghét con rết

N

namlunquynhtroc

:confused::confused:thế hả, bạn hãy nêu lý do xem tại sao bạn ghét tôi đc ko???????????

Last edited by a moderator:
Q

quanggiang1

Mấy đứa bay loạn hết rui ah mà ghte nhau
Tui ghét 2 cậu
......................................................................................

Top Bottom