Diễn đàn tròn 1 tuổi - Lời cám ơn tới toàn th�

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonmoc

Chán Học Mãi

Không thèm chúc mừng nữa

Để khi nào 2 năm làm luôn 1 thể nhé :D

D

draco.malfoy

Chúc học mãi không biến thành chơi mãi
chúc anh chị cô bác trang wed này khỏe mạnh , vui vẻ , pt trang wed để đôi bên cùng có lợi .

T

taduong3011

chúc mừng sinh nhạt học mãi
thêm tuổi mới thành công nhiều hơn nữa
thực sự hocmai.vn không chỉ là 1 gia đình mà còn là một đại gia đình
tuy lời chúc muộn màng nhưng dù sao có còn hơn không vì hum qua em bận khong onl được mọi người lượng thứ

T

taduong3011

đọc xong bài của anh vanlongthan em thấy cảm động quá câu chuyện của anh cứ như là một câu chuyện cổ tích vậy nhưng khác biệt ở chỗ nó hoàn toàn có thực

C

chini106

vanlongthan said:
HOCMAI.VN - MỘT CHẶNG ĐUỜNG !

PHONGVANTHAN - LỜI THÚ TỘI ĐẾN ANH EM - NHẤT LÀ ANH PHANMINHTHIEN SMEE

Chắc ai tham gia từ lâu cũng biết phongvanthan - Hải Như
. Hồi đó “chị” phongvanthan nổi lên là một spammer cực đỉnh, một đứa con gái nhõng nhẽo, ương bướng. Phongvanthan có rất nhiều đứa em ngoan, sonmoc,
chini106 :(( có cái tên em cũng nhầm
, 7124119,… rồi rất nhiều anh dzai tốt bụng ;)) “anh” Linh crazylshg, “anh”Long longriver, “anh” anh892007
,… Ai cũng tưởng phongvanthan là một đứa con gái chính hiệu, với lại có cái ava kute nên… ;)) Thực ra, vanlongthan, và phongvanthan, chỉ là một người! Anh smee, hồi đó phongvan đã luôn khiêu chiến với anh, vì nói thật hồi đó anh “hâm” lắm :D cái này em không nói oan nhé :D, với lại em đóng gái phải đóng cho đạt nữa :D Anh thích phongvanthan , anh tán phongvan được lắm :X nếu em là một đứa con gái chắc em chết anh rồi. Anh smee
, thực sự khi em nhìn những dòng tin anh nhắn cho PVT, anh bảo anh nhớ PVT, rồi khi gọi điện thoại cho phongvan ko được ( vì em cho sai số đt), anh như hoảng loạn lên, em thấy em có lỗi vì đã đùa anh như thế T_T nên em đã bảo rằng em sắp đi du học ở Trung Quốc. Như thế để anh…. Em xin lỗi anh, xin lỗi anh rất nhiều. Xin lỗi cả những người hồi đó đã chơi rất thân với phongvanthan. Mọi người tha lỗi cho VL nhé T_T

HỌC MÃI – YÊU :x[/color]

Em đã shock thật sự khi đọc những dòng này, vậy mà bấy lâu nay e cứ tưởng ...................:(:)(:)((:)((

L

lethang2602

èo 1năm trôi qua òi
cũng nhanh ghê vậy cũng sắp tròn 1năm mình tham gia cái 4rum này òi
@ HM : sr nha hum 1/5 bùn quá chả vô chúc mừng được
ngày 6/5 thắng tham gia học mãi nhưng tận mãi 14/6 mới có những bài đầu tiên ( sự nghiệp spam bắt đầu từ đó ) vì trước thì chỉ vô để học đến ngày đó mới bước chân vào diễn đàn
những ngày đầu mới vào chả biết ai cả nhưng được cái hok sợ gì nên spam loạn lên òi cũng có một ngày hok biết sao điên điên post ảnh lên cùng với ym vậy nà cuối cùng cũng quen được một người bạn đầu tiên huong18vn ( người duy nhất trong vòng mí năm biết đên ym có thể nc với mình gần như trọn vẹn từ buổi sáng tới tối :X ) dần dần rồi cũng làm quen hok biết sao càng ngày càng làm quen càng nhiều như những người trong hội C. C xưa , có những người cũng có ít va chạm òi cũng thành bạn như thèng VŨ khây .
Trong gần 1 năm qua nhiều lúc buồn chán muốn chia tay Hm nhưng rồi tất cả trở nên vô ích dù cố gắng để quên nhưng Hm đã ăn sâu vào tâm trí của bản thân hok ngày nào ol àm hok vào hm
THANk kiu Hm rất nhiều nơi đã cho tôi những ngày vui vẻ , nơi tôi có thể nói thật lòng mình và cho tôi những người bạn tốt :X

V

vanlongthan

lethang2602 said:
èo 1năm trôi qua òi
cũng nhanh ghê vậy cũng sắp tròn 1năm mình tham gia cái 4rum này òi
@ HM : sr nha hum 1/5 bùn quá chả vô chúc mừng được
ngày 6/5 thắng tham gia học mãi nhưng tận mãi 14/6 mới có những bài đầu tiên ( sự nghiệp spam bắt đầu từ đó ) vì trước thì chỉ vô để học đến ngày đó mới bước chân vào diễn đàn
những ngày đầu mới vào chả biết ai cả nhưng được cái hok sợ gì nên spam loạn lên òi cũng có một ngày hok biết sao điên điên post ảnh lên cùng với ym vậy nà cuối cùng cũng quen được một người bạn đầu tiên huong18vn ( người duy nhất trong vòng mí năm biết đên ym có thể nc với mình gần như trọn vẹn từ buổi sáng tới tối :X ) dần dần rồi cũng làm quen hok biết sao càng ngày càng làm quen càng nhiều như những người trong hội C. C xưa , có những người cũng có ít va chạm òi cũng thành bạn như thèng VŨ khây .
Trong gần 1 năm qua nhiều lúc buồn chán muốn chia tay Hm nhưng rồi tất cả trở nên vô ích dù cố gắng để quên nhưng Hm đã ăn sâu vào tâm trí của bản thân hok ngày nào ol àm hok vào hm
THANk kiu Hm rất nhiều nơi đã cho tôi những ngày vui vẻ , nơi tôi có thể nói thật lòng mình và cho tôi những người bạn tốt :X
mày ơi
hay tao với may "bụp" nhau một trận như xưa đi :D

L

lethang2602

mày điên ah`
hồi đó vì nể cái hương tao mới hok chiến với mày nưũa
còn bây giừo thì thoai

V

vanlongthan

mày hồi đó mà chiến tiếp thì mày nghĩ tao thôi àh :)) hồi đó có lão nào là doilacho nhểy ;)) e hèm lão này và vanlong... ;)) :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom