Tâm sự điểm trung bình

Hà Kiều Chinh

Cựu CTV CLB Lịch sử
Thành viên
30 Tháng mười một 2020
690
2,046
231
15
Đức Ninh- Tuyên Quang
Tuyên Quang
THCS Đức Ninh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi người ơi cho mik hỏi là:
nếu bạn mik tất cả các điểm trên 8(trường mik trên 8 là hs giỏi)mà điểm thi hk1 lai dưới 5 thì liệu bạn ý có được hs giỏi hay không nhưng môn đó không phải là toán hay văn hay anh?
thank mọi người nha!!

• Like
Reactions: Kiều Anh81

Diệp Hạ Bạch

Cựu TMod Anh
HV CLB Địa lí
Thành viên
28 Tháng sáu 2020
732
2,508
306
Thái Bình
Muốn biết hãy hỏi :D
nếu bạn mik tất cả các điểm trên 8(trường mik trên 8 là hs giỏi)mà điểm thi hk1 lai dưới 5 thì liệu bạn ý có được hs giỏi hay không nhưng môn đó không phải là toán hay văn hay anh?
thank mọi người nha!!
Đối với trường mình thì chỉ cần một môn nào đó mà điểm tổng kết dưới năm là không được học sinh giỏi rồi nhưng của bạn là mới có học kì 1 nên có thể sẽ gỡ được nếu cố gắng môn đó ở kì 2.Chúc bạn học tốt

Thu Phương 195

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng sáu 2020
583
1
1,026
146
Hà Nam
Tư vấn cộng đồng
thank mọi người nha!!
Điểm thi dưới 5 nhưng điểm trên lớp bạn em được cao không? Lấy điểm thi, điểm trên lớp rồi tính điểm trung bình môn đó.
Xếp loại hs giỏi nếu bạn em có đủ các tiêu chuẩn sau :
- Điểm trung bình các môn học từ 8,0 trở lên, trong đó điểm trung bình của 01 trong 03 môn Toán, Ngữ văn, Ngoại ngữ từ 8,0 trở lên; riêng đối với học sinh lớp chuyên của trường trung học phổ thông (THPT) chuyên phải thêm điều kiện điểm trung bình môn chuyên từ 8,0 trở lên.
- Không có môn học nào điểm trung bình dưới 6,5.
- Các môn học đánh giá bằng nhận xét đạt loại đạt.

Kiều Anh81

Banned
Banned
Thành viên
20 Tháng năm 2020
407
1,895
156
Hà Nội
Thiên đường
Trường em là điểm truntg bình phải trên 8 và không có môn nào dưới 6.5
nhưng điểm thi hk1 của anh/chị ấy lai dưới 5 thì rất khó gỡ để dc hsg ạ
thank mọi người nha!!

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~
Top Bottom