CLB Hội họa Điểm đánh giá năng lực & Danh sách hội viên đợt 1

Status
Không mở trả lời sau này.

PhạmDương10A

Học sinh chăm học
Thành viên
30 Tháng sáu 2018
343
396
51
17
Hưng Yên
THCS Hùng An
Chào cả nhà :3 Thời gian đánh giá năng lực đã hết, nay CLB sẽ thông báo điểm bài test và danh sách hội viên.
Chúng mình nhận được tổng cộng là 34 bài, hơi buồn vì con số này chỉ lớn hơn 1/2 số bài đăng kí chút xíu..
Trong đợt tuyển này, CLB sẽ chọn ra những bạn có điểm từ 18,5 trở lên thành hội viên chính thức, mọi người xem bảng điểm dưới nhé.. :D
View attachment 77342
View attachment 77344
Những ai đỡ "lỡ hẹn" với đợt tuyển này thì đừng vội buồn hay nản, tụi mình còn tuyển nhiều mà ^^
Hẹn gặp lại các bạn ở các đợt tiếp theo nhé ^^
@Lê Thanh Quang @Đình Hải Các anh cấp title hội viên cho các bạn ấy giúp em với ạ ^^
Buồn quá đi mất thôi mong lần sau sẽ được

Riana Arika

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng tám 2018
433
334
66
Thái Nguyên
Trường đại học quốc tế Nhật Bản - IUJ , Tokyo
Chúc mừng các bạn điểm cao nhé! Tiếp tuc phát huy ha!
Mk ko biết nên ko nộp bài kịp...Hơi tiếc nhưng ko sao

• Like
Reactions: Asuna Yuuki

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chào cả nhà :3 Thời gian đánh giá năng lực đã hết, nay CLB sẽ thông báo điểm bài test và danh sách hội viên.
Chúng mình nhận được tổng cộng là 34 bài, hơi buồn vì con số này chỉ lớn hơn 1/2 số bài đăng kí chút xíu..
Trong đợt tuyển này, CLB sẽ chọn ra những bạn có điểm từ 18,5 trở lên thành hội viên chính thức, mọi người xem bảng điểm dưới nhé.. :D
View attachment 77342
View attachment 77344
Những ai đỡ "lỡ hẹn" với đợt tuyển này thì đừng vội buồn hay nản, tụi mình còn tuyển nhiều mà ^^
@Lê Thanh Quang @Đình Hải Các anh cấp title hội viên cho các bạn ấy giúp em với ạ ^^
uầy
trượt rồi
0,25 điểm T^T

• Like
Reactions: Asuna Yuuki

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,603
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
View attachment 77342
View attachment 77344
Chúc mừng mọi người nha
hì hì có mấy bài e ko xem đc cơ mà mọi người vẽ vs tô màu đẹp ghê lun á
lần sau tổ chức e cx mún tham gia hì hì, mn lần này ko đc thì còn có lần sau nha không sao đâu á

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chúc mừng tất cả các em,
@Khổng Tước Thiên Anh @Tam Cửu @Hanh157 @B.N.P.Thảo @Aosora @Mart Hugon @Hạ Di @Tiểu Lộc @nguyenthiminhtuyen @Hồ Nhi @nguyễn nhất mai <Yến Vy> @Tề Thiên Vũ @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @Tư Âm Diệp Ẩn @hocchuichui@gmail.com @_Nguyễn Ngân @Tống Huy @Xxxibgdrgn-TOP @Cô Bé Ngốc @Khánh Linh. @Chii _07 @Diệp Ngọc Tuyên

Hiện diễn đàn đã cấp quyền và title cho các em.

Hãy tham gia thật nhiệt tình, trao đổi thật năng nổ để CLB Hội họa HMF là một trong những CLB lớn mạnh nhất trong thời gian ngắn sắp tới nhé.

Khánh Linh.

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,204
1,704
344
21
Ninh Bình
THPT Kim Sơn B
Chúc mừng tất cả các em,
@Khổng Tước Thiên Anh @Tam Cửu @Hanh157 @B.N.P.Thảo @Aosora @Mart Hugon @Hạ Di @Tiểu Lộc @nguyenthiminhtuyen @Hồ Nhi @nguyễn nhất mai <Yến Vy> @Tề Thiên Vũ @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @Tư Âm Diệp Ẩn @hocchuichui@gmail.com @_Nguyễn Ngân @Tống Huy @Xxxibgdrgn-TOP @Cô Bé Ngốc @Khánh Linh. @Chii _07 @Diệp Ngọc Tuyên

Hiện diễn đàn đã cấp quyền và title cho các em.

Hãy tham gia thật nhiệt tình, trao đổi thật năng nổ để CLB Hội họa HMF là một trong những CLB lớn mạnh nhất trong thời gian ngắn sắp tới nhé.
cảm ơn anh ^^

Thư Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng chín 2017
1,094
2,092
319
Nghệ An
Bangtan School <3
híc, mở topic lâu rồi mà giờ mình mới biết, chúc mừng các bạn nhé <3 đặc biệt là những bạn trong top 10! Các bạn đã rất cố gắng rồi, những ai không đủ điểm có thể chờ những đợt sau, trong khoảng thời gian đó hãy luyện tập thêm thật thật là nhiều! Đến lúc đó, mình mong sẽ gặp lại các bạn một lần nữa, thêm nhiều người biết đến CLB hơn <3

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom