điểm chuẩn lên hay xuống

Status
Không mở trả lời sau này.
C

caheotrang

uh, nhưng ấy làm tốt nhỉ
thế liệu năm nay điểm vào TCNH có tăng ko nhỉ, hix, tăng thì tớ chết

V

volcanic

tốt chi bọn mình bằng điểm nhau mà :D chả biết lên hay xuống nhưng mà hỏi thấy đứa nào cũng thi TCNH đứa nào cung làm bài khủng cả :(

H

htxh

Hỏi: Em vừa thi xong khối A mà điểm của em chắc cao nhất là 23 điểm. Cho em hỏi liệu năm nay điểm chuẩn ngành quản trị kinh doanh của ĐH Kinh tế Quốc dân Hà Nội có cao hơn 23 điểm không? (hoang_ha2412@yahoo.com)

Theo nhận định của một cán bộ tuyển sinh của trường ĐH Kinh tế Quốc dân thì điểm chuẩn năm 2007 của trường sẽ ổn định so với năm 2006.

Năm 2006, điểm chuẩn vào ngành học này chỉ là 21,5 điểm (điểm này dành cho thí sinh ở KV3).
(dantri.com.vn)
Ko hiểu nghĩa là sao nhỉ?= năm ngoái ah

V

volcanic

TC doanh nghiệp, hy vọng năm nay chắc chỉ vào được trường :( hỏi ai cũng 26-27 như mình cả

M

mkmkmk

Thi vào Bk khoa A,năm đầu tiên chưa phân khoa,năm thứ 2 mình có thể(=1 cách nào đó) học khoa khác được ko ?

Ở đây là có thể

N

neomc8x

htxh said:
Hỏi: Em vừa thi xong khối A mà điểm của em chắc cao nhất là 23 điểm. Cho em hỏi liệu năm nay điểm chuẩn ngành quản trị kinh doanh của ĐH Kinh tế Quốc dân Hà Nội có cao hơn 23 điểm không? (hoang_ha2412@yahoo.com)

Theo nhận định của một cán bộ tuyển sinh của trường ĐH Kinh tế Quốc dân thì điểm chuẩn năm 2007 của trường sẽ ổn định so với năm 2006.

Năm 2006, điểm chuẩn vào ngành học này chỉ là 21,5 điểm (điểm này dành cho thí sinh ở KV3).
(dantri.com.vn)

Tớ ko biết, chắc 23 đỗ rồi. 21 ko nhỉ, :D

T

tvkkpt

Mình nghĩ mấy bạn nghĩ như thế là hơi bi quan đấy. Bạn có thể hỏi nhiều người, nhưng toàn là những người giỏi. Thật ra có rất nhiều bạn làm bài ko được. Mình cũng chỉ được 24 (chỉ vì sai Toán ngu) mà thi BK, HCM, CNTT theo mình chắc cũng ko rớt

O

oibuonqua

htxh said:

(dantri.com.vn)

mấy ông đó biết dek ji`, chán, trượt ĐH.

năm nay các trường top trên lấy trên 23 la` ít

S

shizong

Hc, nghe moi nguoi noi the ma "mat het niem tin vao cuoc song" huuu..huuu
Lay troi nam nay diem san vao KTQD bang nam ngoai !

L

lemahu

tui nghĩ điểm chuẩ năm nay chỉ xê dịch 1 chút so với năm ngoái thui hơn kém khoảng 0.5

C

caheotrang

qanh1989 said:
TCNG năm nay lấy 27 thui
ở đó chờ tin nhé
em ngu dại,chỉ dám thi Maketinh thui

trời ơi , 27 thì tớ trượt chắc rùi
26 điểm còn mấp mé ở bờ vực, lại lấy 27 điểm, huhu, mà sao ai thi cũng tốt hết à, thế thì lấy đâu ra fần cho tớ, hix

K

khiemnguyen

tvkkpt said:
Mình nghĩ mấy bạn nghĩ như thế là hơi bi quan đấy. Bạn có thể hỏi nhiều người, nhưng toàn là những người giỏi. Thật ra có rất nhiều bạn làm bài ko được. Mình cũng chỉ được 24 (chỉ vì sai Toán ngu) mà thi BK, HCM, CNTT theo mình chắc cũng ko rớt
ban thi bk tp hcm ha? minh cung bk tphcm khoa dien dien tu/ the la co dong minh roi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom