English THCS dịch

trucuyen123@gmail.com

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
450
138
74
18
Quảng Nam
THCS Nguyễn Văn Trỗi
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mn giúp em dịch đoạn này sang tiếng anh với ạ:>>> ( em không tin tưởng mr GG lắm ạ:')))
Người Do Thái có câu châm ngôn rất hay “Nếu không đọc sách, đi vạn dặm đường cũng chỉ là người đưa thư”. Chị có thể chia sẻ với tụi em một chút về sở thích đọc sách của chị không?. Và chị có thể giới thiệu cho tụi em một số sách tiếng Anh, sách triết học ...mà chị thấy tâm đắc.

Em xin cảm ơn trước<3

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Mn giúp em dịch đoạn này sang tiếng anh với ạ:>>> ( em không tin tưởng mr GG lắm ạ:')))
Người Do Thái có câu châm ngôn rất hay “Nếu không đọc sách, đi vạn dặm đường cũng chỉ là người đưa thư”. Chị có thể chia sẻ với tụi em một chút về sở thích đọc sách của chị không?. Và chị có thể giới thiệu cho tụi em một số sách tiếng Anh, sách triết học ...mà chị thấy tâm đắc.

Em xin cảm ơn trước<3
Jews have a very good adage "If you do not read a book, travel thousands of miles is just a postman". Can you share with us a little bit about your reading interest? And can you introduce to us some English books, philosophy books ... that I like.

Top Bottom