English THPT Dịch

Lê Quỳnh Phương

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
229
135
86
Vĩnh Phúc
NVX High School
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người dịch hộ em cụm đoạn này với!
Well, last week we talked about buying camping equipment and today I’d like to talk to you about buying a bicycle. A simple enough exercise, you might imagine, but there are lots of things to look out for to make sure you get the best deal for your money.

• Like
Reactions: hàn tuyết kì

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Well, last week we talked about buying camping equipment and today I’d like to talk to you about buying a bicycle. A simple enough exercise, you might imagine, but there are lots of things to look out for to make sure you get the best deal for your money.
Chà, tuần trước chúng ta đã nói về việc mua dụng cụ cắm trại và hôm nay tôi muốn nói với các bạn về việc mua một chiếc xe đạp. Đơn giản, đủ để tập thể dục là được, bạn có thể nghĩ thế, cơ mà có rất nhiều thứ cần được chú ý để chắc chắn rằng bạn có thể mua được với giá tốt nhất.

Bạn có thể tham khảo cái này > <

hàn tuyết kì

Học sinh
Thành viên
6 Tháng chín 2019
129
78
36
Bà Rịa - Vũng Tàu
THCS thiệu chính
Tuần trước chúng ta đã nói về việc mua đồ cắm trại và hôm nay tôi muốn các bạn nói về chủ đề mua xe đạp. Đây là một bài tập khá dễ để các bạn có thể tưởng tượng và hình dung ra, tuy nhiên có một rất nhiều thứ cho bạn để cân nhắc về giá cả hợp lý nhất cho túi tiền của bạn.

Top Bottom