Dịch vụ chuyển phát nhanh-Lời nhắn yêu thương

• Thread starter doigiaythuytinh
  • Ngày gửi
  • Replies 86
  • Views 6,940

B

babykh0cnhe

hj, tớ là babykh0cnhe
Tớ muốn gửi lời chúc đến
-thuha193: pe' iu, chị cảm ơn pe' nhìu lắm :x:x:x:x. Chúc bé năm mới hạnh phúc :)
-truongtrang12: cưng iu vấu :x:x:x, chúc cưng mọi điều may mắn và năm mới hạnh phúc, iu cưng lắm:)
-hoahuongduong93: bạn iu :x:x:x, học tập tốt nhá và năm mới thành công
-tranthuha93: Hà nè chị rất là mến em, chị em mình cùng cố gắng hoàn thành nhiệm vụ nhé, đưa box anh ngày càng đi lên em nhé :):)
-tất cả mọi người : chúc mọi người năm mới thành công nhé :)

Last edited by a moderator:
L

lovelearn_thanyeu

ng muốn gửi:
@babykh0cnhe:c a`,c là ng c thân nhất của lovelearn ,e cảm ơn c n`...chúc c học giỏi ,hp,mạnh khoẻ nhé?????
@vuduyhungchuot:chúc e học giỏi,mạnh khoẻ và ngày cảng đẹp trai haz

H

hocmai9876

chào nhá, nhờ topic chuyển lời nhắn yêu thương đến người bạn của mình:
kakinm:
Năm mới tới rồi Vũ ah! Năm nay là năm cuối rồi, Vũ cố nên nhá, Trang sẽ cố gắng nên Hà Nội cùng với Vũ, có được ko nhỉ, để thực hiện nốt những lời hứa của Trang, và để được gặp Vũ 1 lần, dù là bạn thôi, nhưng mãi là bạn tốt.
Ký tên: Một người bạn(canhcamnho)

T

thienduong123

tôi là thienduong123
...muốn gửi đến:
+bemap0805:mãi là những ng bn thân của nhau nhé,cảmown và cũng xin lỗi những gì thanh đã làm khiến thanh phiền lòng.thanh bình phương chúng ta mãi là bn tốt nhé!
+windy18:c ơi!c phải vui vẻ và hạnh phúc ,học giỏi đấy nhé!e uôn ở bên c mà..
+merimi:đệ tử ngoan,học giỏi,mạnh khoẻ và chăm sóc ,nc n` với c windy18 nhé???cảmown đệ tử trong những ngày qua!!!
+cool_strawberry:chúc c luôn học giỏi,mạnh khoẻ và 1 năm mới vu iver nha c....
+laco:bn tốt ,học giỏi,vui vẻ,mạnh khoẻ và xinh đẹp nhé!!!!
+bupbe_baby:c trang,học giỏi ,năm mới vui vẻ haz c....
-------->

D

donquanhao_ub

tớ là donquanhao_ub
Tớ muốn gửi lời chúc tới
@anhtrangthienthan1997: Cưng àk, năm mới tới ùi, chị iêu cung nhiều lắm :x. Chúc cưng luôn luôn vui vẻ và nhớ coi chị là chị iêu of cưng nhé :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x, chị iêu cưng nhiều nhiều :-* :-*
@miko_tinhnghich_dangyeu: Bà không thích tôi kiss bà vì tôi lười đánh răng nhưng hôm nay tôi đã đánh răng tới cả trăm lần, tôi mún kiss bà, chắc tết ùi bà cũng không cấm tui đâu nhỉ, tôi kiss bà cái nớk, lâu lắm không kiss bà ùi :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*
@handright: Năm mới tới ùi, chúc cái thằng ku này mạnh khoẻ, khổ thằng ku phải lo lắng cho cái trọk, cái trọk nó cũng không hư như thằng ku nói đâu. Cái trọk nó cảm ơn cái thằng ku đếy lắm đếy. Có thằng ku mờ cái trọk nó đỡ buồn trong nhiều hoàn cảnh, cái trọk nó là người hy khóc nhưng mờ cứ nc vs thằng ku là nó cười liền. Cái trọk nó lấy làm lạ là nó chưa pao h quý thằng ku cả :)) :)) =)) =)). Chúc thằng ku năm mới vui vẻ nhoé.
@thienthanlove20: bà ui, tôi chức bà năm mới hạnh phúc và vui vẻ nhé, tôi vs bà kiên kết đánh đổ anh Hiếu nhá, anh ếk cậy lớn bắt nạt tôi vs bà thì tôi vs bà cũng phải có kế hoạch đánh bại đúng không. Chúc cả nhà bà năm mới vui vẻ, hạnh phúc trừ anh Hiếu :))

H

hoangoclan161

Tớ Lê Thuỳ Trang , tớ muốn gửi lời chúc đến :
- Anh truonghan_h : Chúc anh năm mới nhiều thành công , có một sức khoẻ dồi dào và luôn vui vẻ ......
- Bạn thanchetdeptrai : Chúc thần chết một năm mới vui vẻ , mạnh khoẻ , đạt đựoc mọi ước mơ của mình , hi vọng không còn cảnh bị cho ra khỏi lớp và ghi vào sổ đầu bài nữa ....... :)
- Bạn truongtrang12 : Chúc Trang luôn mạnh khoẻ , có bao nhiêu nỗi buồn đều bay hơi theo thời gian , mình luôn sẵn sàng ở bên và lắng nghe mọi tâm sự của Trang ....
- Bạn dammayhong : Chúc bạn năm mới sức khoẻ dồi dào , đạt đựơc mọi ước nguyện , chúc cho nhóm học online đạt thành công như mong đợi .
- Em kira_l : Chúc em mọi điều như ý , tỉ sự như mơ , triệu điều bất ngờ , đến cùng một lúc .....

D

diema3

tỚ LÀ diema3 tớ muốn gửi lời chúc tới:
_ Bạn tuyetroimuahe_vtn: năm mới sắp đến rùi tao chúc mày luôn học giỏi, xinh đẹp :p nhưng bớt hâm đi một tí hihhihih :D
tao iu mày nhiều lém!:x:x:x:x
_ Chị babykhocnhe: mặc dù quen chị chưa được bao lâu nhưng em rất iu chị. Em chúc chị sang năm mới mạnh khoẻ, học giỏi, đỗ đại học_ trường chị mong muốn.
_ bạn Tranthuha93: chúc hà sang năm mới mạnh khoẻ, học giỏi , lun xinh đẹp. Và hi vngj cùng nhaudduwa bõ anh hoạt động ngày càng có hiệu quả :p

D

diema3

tỚ LÀ diema3 tớ muốn gửi
ban trandangphuc: năm mới sắp đến bà chúc ông luôn học giỏi, đẹp giai :p nhưng bớt hâm đi một tí hihhihih :D

_ bạn miko_tinhnghich_dangyeu: mặc dù quen nhau chưa được bao lâu nhưng tui rat rất iu ba . tui chúc ba sang năm mới mạnh khoẻ, học giỏi, nhận nhieu xien mung tui
nhơ mình tui với nha!
hehehe
ban hoahuongduong93 ;chúc ba sang năm mới mạnh khoẻ, học giỏi , lun xinh đẹp. Nhạn nhiu xien mung tui nha!
dung quen phan tui nha! hehehe

B

belamdeghet

Tớ là: belamdeghet
Tớ muốn gửi: lời chúc
Đến
thuha_148: Chúc "vơ iu" 1 năm mới zui ze, hạnh phúc và thành công nha!@};- Dẫu cho thành công chưa đạt dc cũng phải cố hết mình.
phamminhkhoi:Chúc cho master 1 năm mới tiền vào như nước nha! Gặp nhiều may mắn à mà còn ghi lên cuốn nhật kí của mình: "Ta là thủ khoa" nhé!
dienlenmat: chúc muội sang năm mới có nhiều điều may mắn, ngày càng đẹp ra để cho tỷ tỷ cũng ghen tị!^^
hermione_gryffindor: Tất nhiên, dù có đang ở đâu nhưng cùng 1 bầu trời thì chúng ta sẽ luôn luôn là bạn tốt của nhau!@};-
bupbexulanxang: Năm mới tới rồi! Không có gì ngoài những lời chúc thân thương dành cho em, chúc em năm mới zui ze, luôn tươi cười, đạt đc nhiều may mắn và luôn có hoangtu_faithful sát cánh kề bên!

D

do_re_mon_97

Em là: __Giang___________(nick người gửi)
Do_re_mon_97
(quà hoặc lời chúc) lơì chúc
Đến:mogamigirl
(Với lời nhắn: Chúc chị một năm mới tràn đầy hạnh phúc;
Chúc chị luôn luôn vui vẻ,học giỏi,sáng tác đc nhìu bài thơ hay,viết đc nhìu truyện hay;Mong chị sẽ ko bị cận nặng hơn nữa.......chúc chị rất nhìu nhìu....mong hai chị em mình sẽ luôn là chị em tốt nha.....................)

D

doigiaythuytinh

T đã chuyển hết tất cả các tin nhắn
Nếu bạn của các bạn chưa nhạn được thì pm lại cho tớ ở tin nhắn khách

_____Thân______

Về kế hoạch tuyển nhận viên:
Có khá nhiều mem đăng kí
Nhưng mà, trước mắt, t chỉ chọn 1 nhân viên thôi
Kết quả sẽ được công bố vào 23h30 ngày mai 9-2 :D

T

thienthannho_nt30

hỳ đăng ký nek` (hok bik đăng ký sao nữa) :D
tớ: thienthannho_nt30
đến:
hoanghuyenvy_nguyen: chúc lóc chóc năm mới hp nhak ^^~ học zuj? nữa nek`, iêu phù thuỷ nhiều hơn ^O^
cobenghiluc_2612: chúc pa`..... chỵ năm mới hp nak` ;)) xik đẹp hơn nữa, ấm áp hơn nữa ^O^
quoc1g23: chúc ấy năm mới zuj zẻ nak`, đừng coá pun` chán nữa nhak, năm mới oy` cái gì hok tốt hãy quên đy nhak, kon` nhiều thứ để ta nghỉ đến nó mak`.... khỳ ^O^
quanggiang1: chúc ông năm mới hạnh phúc nà, càng ngày học giỏi hơn nà, ăn mau chóng lớn nà, và luôn smile nà ^^~

U

uocmolamnhavan

tên:l.t.thanh
tôi muốn gửi lời chúc tới:
+bemap0805:bạn yêu a`!chúng ta mãi mãi là bạn tốt nhé,hãy bỏ qua cho mình mọi chuyện đi nha!!!chúc cậu luôn xinh đẹp,hạnh phúc và học giỏi,dồi dào sức khoẻ nữa...
+windy18:c ơi,c mãi là ng c iu,tốt của e..chúc e tìm được 1/2 tuyệt diệu và xinh đẹp,học giỏi luôn luôn hp c nhé!
+suzyana:e châu bé bỏng của c!hãy vui vẻ ,dễ thương và mộng mơ như 1 đứa bé 10 tuôi nha e!chúc e học giỏi và xinh đẹp!
+mattroitinhyeu_142:e trai của c,chúc 2 hp,may mắn và học giỏi nha cưng!dù ko hay nói chuyện với e nhưng c hiểu e mà...
+hermione_griffindor:ng b ncungf tên,chúc thanh xinh đẹp,học giỏi và hp nha!
+maingoc_95:chúc ngọc ko hay bận nữa,học giỏi và xinh đẹp haz???
+nh0c_bee_95:chúc c thu luôn xinh tươi ,học giỏi và dễ thương haz...
+pntnt:chúc ng bn dễ thương của tớ -nhật học giỏi,xinh trai và mạnh khoẻ nhaz????
+harry195:a đức !chúc a sang năm thi tốt ngiệp đạt nhiều kết quả và ngày cang fhocj giỏi,đẹp trai và hp nhaz???
+gianggiang1:mong a đừng có cãi nhau với e nữa.học giỏi và hp nha a??/
+nhockhd22:dường như ngày càng ko thân nhau nữa.chúc toàn học giỏi,đừng mê boom nữa nha,may mắn nhé!!!
+boy8xkute:chúc khánh ngày càng mê sử và dc về quê sớm nhá...
+math_ismylife:chúc bạn học giỏi và chinh phục đc toán sơm nha,và đừng quên khen tui dễ thương haz...
+doigiaythuytinh:chúc c Lài của e xinh đẹp và học giỏi nha..
+congchuateen258:chúc bn ngày càng học giỏi và xinh đẹp nhá...
+phamminhkhoi:chúc a khôi càng ngày càng lạng mạn và sang năm thi đại học tốt nha!
+miko_tinhnghich_dangyeu:chcus tuyết ng bn cùng quê học giỏi ,xinh đẹp và hp nha....
chúc tất cả:
tôi muốn gưi đến hermione_griffindor;harry195;nhockhd22;boy8xkute;phamminhkhoi:)>-

M

miko_tinhnghich_dangyeu

mình là miko_tinhnghich_dangyeu
muốn gửi 1 số tin nhăn s:
+donquanhao_ub:cảm ơn bà nhá , tôi cho bà kiss thoải mái đấy nhưng cẩn thận tôi ngột thở bây h :)) ăn tết vui vẻ nhá bà iu !!có nhìu tiền lì xì nhá (nhiều quá thì chia cho tôi 1 ít :) ) học giỏi này và mãi là bạn nhá (siêu nhân trok)
+diemma3:bà ah !!iu bà nhiều !!tuy tôi dc nghỉ còn bà thì hok :)thì cố lên nhá !!ăn tết vui vẻ ,cảm ơn về lời chúc :x
+havy_204:tôi chẳng biết phải kêu là j đây havy_204 ??(khổ lắm chưa rõ giới tính :D)cũng chúc cậu ăn tết vui vẻ, dạo này có vẻ bận bịu nhỉ , học giỏi nữa nhé !!

0

0393890738

mình là:0393890738
gửi đến dung_92bn lời nhắn: tớ không tin vào thế giới ảo, nhưng tớ tin tình bạn của chúng ta là thật. sang năm mới rìu, thêm 1 tuổi hãy sống mạnh khỏe và thành công nha.tớ chờ đến năm sau 2 đứa mình đi ăn kem Tràng Tiền ,hihi
truongtrang12: pà cố, láo quá trời...tui chịu pà đó, năm mới tui dành 1 điều ước của tui cho pà , pà lấy nó đi..Hãy sồng mạnh khỏe và thành công nha

D

diep_2802

Tớ là :diep_2802muốn gửi lời chúc đến cho hai người
Một là:trung_6197.Với lời chúc: chúc trung có một năm mới thiệt là dzui dzẻ và nhất là phải cố gắng học thiết là giỏi đó nhak
Hai là:40phamkinhvy.Với lời chúc:Chúc Hưng sang năm mới thiệt là dzui dzẻ và cố gắng học thiết giỏi để cố gắng vào đội tuyển thi lý ở trường nghen và thanks cậu nhju`

D

donquanhao_ub

Tớ donquanhao_ub muốn gửi chuyển phát nhanh tới
@miki_tinhnhich_dangyeu: Bà yên tâm đi tôi kiss cũng khôn để bà bị ngạt thở đâu, tiền tết tôi mừ đc nhiều đảm bảo sẽ chia cho bà những 5k (VND) :-*, lâu k kiss nhớ quá. Mừ sắp tết nên tôi chú lun, chú bà có 1 tết vui vẻ nhá. Tôi yêu bà nhiều. Trọk siêu nhân :)) là tôi lên bà đừng quên
@bupbexulangxang & hoantu_faithful: Chúc co cái đôi lãng mạng nhất HM này luôn yêu nhau và có 1 cái tết vui vẻ (người ngưỡng mộ)

K

kudo_sinichi

Chị Doigiaythuytinh ơi!!! Nhân viên mới của chị (là em) đã chuyển xong mấy lời chúc của Donquanhao_ub rồi nha chị!!! Chị khỏi phải chuyển lại!!! :)

C

cuncon_baby

hey nha mình là cuncon_baby[
Mình gửi lời chúc đến:
-cobeghetmua_th-1995:Năm mới mình chúc Hằng ngày càng học giỏi "chẹp"gái, lun bjt bién ước mơ thành hiện thực, chúc cậu thành công trong mọi vjt nha ah wên gặp nhiu may măn nha!!!!!!!!!!!Ah wên còn chúc lun cả gia đinh cậu nhá"AN KHANH THỊNH VƯƠNG"
!!!!!!!!!!!!!! Happy new year !!!!!!!!!!!!!!!
-Thân đến ms.sun nha:Mình hem có jì chỉ biết năm mới chúc Hoa ngày cáng "chẹp"gái jui jẻ mạnh khoẻ gặp nhìu thịt nhiu may măn nha,và cậu lun là bạn tốt của mình nhé!cho mình gửi lới thăm đến gia đình của bạn nhe!Chúc an khang thiịnh vượng
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!CHÚC MƯNG NĂM MỚI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
-Thân đến Happyforyou:Năm mới mình chúc Thanh jui jẻ mạnh khoẻ, học jỏi ngày cáng chẹp gái và thi đạt kết wả tốt nha.Cho mình gửi lới thăm đến gia đình bé nhỏ của cậu nhé!PHAT TÀI PHAT LỘC NHA"
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
-Thân đến anh_anh_1321:chị iu thân mến !Nhân ngày ni em chúc chị học giỏi ngày cành "xinh ra'hé!Lun là chị tốt của em nhé!ah wên cho em chúc gia đình của chị "TIỀN VÀO NHƯ NƯỚC, TIỀN RA NHƯ GIỌT CÀ PHÊ NHA"

Top Bottom