[Địa 9]-Cần các bài kiểm tra Địa lí 15'

P

phalaibuon

Các anh chị ơi ,anh chị nào có bài k tra địa 15 phút chỉ em với .Cần gấp lắm các anh chị ơi:|:(em cảm ơn nhiều nhiều lắm(lớp 9):(:(:(:(:(:):):):):)

ôi trời ơi

hỏi cái này thì ai có thể trả lời

về kt 15' còn tuỳ thuộc vào các thầy cô giáo mà

ko ai cho đề giống ai

mà chị muốn giúp cũng ko đc

chị học chương trình cũ và qua lâu rùi

sr nhá
:p

nhưng mà em cứ học về bài gần nhất ý
:D

P

phungphuongmai96

Tốt nhất là bạn nên học hết từ đầu năm đến giờ hoặc từ bài kiểm tra 15 phút gần đây nhứt ấy.Kiến thức cũng đâu có nhìu đâu. Chúc may mắn.

T

truonghan_h

Các anh chị ơi ,anh chị nào có bài k tra địa 15 phút chỉ em với .Cần gấp lắm các anh chị ơi:|:(em cảm ơn nhiều nhiều lắm(lớp 9):(:(:(:(:(:):):):):)

Chào bạn!
Bạn hãy vào Hocmci.vn thử xem nhé. Làm các bài kiểm tra, trong đây có hệ thống các câu hỏi 15', 1 tiết và cả bài thi học kì nưa. Đây là những bài kiểm tra trắc nghiệm, trong tất cả các bài học đều được cập nhật lên,mục đích làm ôn tập và củng cố kiến thức cho các bạn. Sắp tới Hocmai.vn sẽ đưa hệ thống các câu hỏi tự luận lên, nó cũng có các dạng đề tương tự các dạng đề của trắc nghiệm. Bạn hãy vào và thử làm nhé, hãy ôn tập để tạo cho mình kĩ nãng làm bài.
Chúc bạn học tốt!

C

cauamcauchu159

Trời ơi:( hỏi cái gì thì được chứ cái này thì thua luôn:-??
tuỳ thầy cô cho chú ai mà biết cho được :confused:
mình nghỉ bạn nên xem bài cho kỷ
:)nhất là mấy bài thầy cô dận do:D

H

hoangminh_bk2007

Theo kinh nghiệm của mình thì bài 15' thì thầy cô thường cho kiến thức trong mấy bài gần gần vừa học thôi chứ cũng không lan man quá đâu .

Top Bottom