Đi xe đạp

R

ruxsoul1347

D

dadaohocbai

ruxsoul1347 said:
chỉ đi xe đạp lòng vòng quanh thị trấn đã thấy sảng khoái rồi
đặc biệt vào buổi chiều với bạn trai :x hay gái ;;) cũng được một mình cũng ngon
:) :)
mỗi lần đi một lần thú vị
có ai giống tui hem...????????? ;)
ĐI buổi tối cạnh người iu,đèo người iu(Có ánh đèn đường đó) thiệt sướng.Tao chưa thử bao giwof nhưng chắc là thế:D:D

V

visaosang

hì... mình cũng thích đạp xe lòng vòng lắm, nhất là vào buổi chiều & sáng sớm, vào những giờ đó trời thường rất mát mẻ & cảnh cũng đẹp lắm

N

nhuhue

ruxsoul1347 said:
đặc biệt vào buổi chiều với bạn trai :x hay gái ;;) cũng được một mình cũng ngon

tui cũng thích thế ! :D

T

trananh

chỗ tôi mà đi xe đạp lòng vòng kiểu ông nói chăc thành cái mày hút bụi roài!!!

S

shootingstar88

đi xe đạp ah`
cũng hay đấy nhưng đúng là đi trong thành phố thì thành cái máy hút bụi thật. Hãy tận dụng thú vui ấy vào dịp hè vậy, về quê là được mà hi``````````

S

sakura2

shootingstar88 said:
đi xe đạp ah`
cũng hay đấy nhưng đúng là đi trong thành phố thì thành cái máy hút bụi thật. Hãy tận dụng thú vui ấy vào dịp hè vậy, về quê là được mà hi``````````
cũng phải
mà ai có sở thích này cũng phải coi chừng chứ thời buổi bây giơ xe cộ ghê quá

T

toandatinh

uh minh cung dong y voi cac ban .di xe dap vong jquanh thi tran la mot thu vui do chu ,dac biet la di voi nguoi yeu .that lang mang qua phai khong?

B

bonjour

wow lãng mạn cực kì
người ấy của mình mà ở bên cạnh mình thì mình sẽ bắt người ấy làm thế mới đc :x

H

hoivb

goi moi nguoi yeu xe dap vn

xe dap u
toi rat thich day
co the cho tui tham gia voi nao
con suong
gi
bang nhung toi cung ban gai dao pho tren chiec xe dap nhi

H

heocondangyeu

dadaohocbai said:
ruxsoul1347 said:
ĐI buổi tối cạnh người iu,đèo người iu(Có ánh đèn đường đó) thiệt sướng.Tao chưa thử bao giwof nhưng chắc là thế:D:D
oài, lãng mạn nhờ :D

S

soosdden

dadaohocbai said:
ruxsoul1347 said:

phải hôm nào trời se lạnh
có con bé ngồi đằng sau xe ôm mình thì cứ gọi là ;))

H

hoachuong9x

xe đạp? vừa đi vừa buôn với lũ bạn xướng we' đi (tất nhiên là đảm bảo an toàn giao thông rùi he he...) :D :D :D

P

peiumoney

di xe dap la ok nhat rui !!!!!!! di xe dap teen thi nhin cang xinh.Nhung kho noi may cai xe dap bi gio nhu xe Xgame chang han.Nhin thi we xinh nhung .........dap thi ko bit chung nao moi noi choi?Banh xe gi ma nho xiu, hao cong ton suc weeeee !!!!!!!! :D

Top Bottom