Tài năng HMF Design

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Cho em nhận xét :> Lần đầu làm hơi xấu :>
Showroom tròn 1k view :)) upload_2018-12-18_9-35-28.png

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
  • Like
Reactions: ĐứcNhật!

Misaka Yuuki

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng sáu 2018
1,524
1,635
241
Thái Nguyên
Trường THCS Chu Văn An
  • Like

Khánh Linh.

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,204
1,704
344
21
Ninh Bình
THPT Kim Sơn B
Khá ổn ...
font không ăn ảnh, đổi font mỏng hoặc cứng có lẽ sẽ đẹp hơn (Nếu có thể thử đổi màu font khác coi sao)
Texture cũng không hợp vơi render cho lắm :v
Chị nghĩ em nên brush thêm mây khói gì đó cho ảo diệu tí XD

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Không hiểu bạn đang cố gắng làm gì nhưng bức ảnh này cực kỳ cực kỳ thậm tệ và không xứng đáng đăng lên mạng làm gì, nó giống như là một thử nghiệm có thể undo luôn ngay khi còn đang làm trên photoshop. Ngoài ra anh trông như bị nén -99% dung lượng ấy.

*
Nói hẳn ra là trong hầu hết những khi đăng ảnh lên đây, bạn có suy nghĩ nào quyết định mình có nên đăng không? ảnh này bản thân mình thấy nó trông thế nào, có vừa mắt không? Bạn có thể thoải mái hứng gạch đá, nhưng đó không phải cách mà bạn tiến bộ từng ngày được.

Nếu sau khi đăng mà bạn thấy "nó trông sao sao ấy" thì mình coi bài bạn đăng là sh*tpost, không đáng thời gian để nhận xét và mọi người quan tâm.

• Like

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
Không hiểu bạn đang cố gắng làm gì nhưng bức ảnh này cực kỳ cực kỳ thậm tệ và không xứng đáng đăng lên mạng làm gì, nó giống như là một thử nghiệm có thể undo luôn ngay khi còn đang làm trên photoshop. Ngoài ra anh trông như bị nén -99% dung lượng ấy.

*
Nói hẳn ra là trong hầu hết những khi đăng ảnh lên đây, bạn có suy nghĩ nào quyết định mình có nên đăng không? ảnh này bản thân mình thấy nó trông thế nào, có vừa mắt không? Bạn có thể thoải mái hứng gạch đá, nhưng đó không phải cách mà bạn tiến bộ từng ngày được.

Nếu sau khi đăng mà bạn thấy "nó trông sao sao ấy" thì mình coi bài bạn đăng là sh*tpost, không đáng thời gian để nhận xét và mọi người quan tâm.
Nặng lời ghê cơ, thô nhưng thật :v

Top Bottom