Tin học [Demo] Phần mềm Chuyển Hình ảnh sang Text

ka1412

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
874
730
121
Hà Nội
CNN | Life
Cần gì phức tạp? Click chuột trái của ảnh, "Open With" >> "Choose Default Programs" >> "Notepad" >> "zero ̶9̶" là xong, mà còn giấu tiệt đủ các thể loại ảnh trong máy nữa chứ :))) cần xem ảnh thì làm như trên nhưng bước thứ 3 chọn cái khác là được :))
Appreciate your work <3
Test thử cách của bn:

ka1412

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
874
730
121
Hà Nội
CNN | Life
C# đổi được sang hex k bạn?

Tạ Đặng Vĩnh Phúc

Cựu Trưởng nhóm Toán
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,559
2,715
386
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
À, mình hiểu về ứng dụng của bạn rồi!
Mới đầu mình tưởng bạn chạy Machine Learning và các thuật Ranking để làm text Prediction (mình hay dùng từ này cho việc đoán chữ (xuất hiện trong ảnh)).
Về việc này thì mình nghĩ bạn cũng có thể phát triển được khi chuyển bitmap thành text thành chuyển bất kỳ định dạng nào theo format riêng của mình để thành định dạng mà chỉ mình mới có thể mở (chớ ko chỉ bitmap thành text không).
Thân!

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh
À, mình hiểu về ứng dụng của bạn rồi!
Mới đầu mình tưởng bạn chạy Machine Learning và các thuật Ranking để làm text Prediction (mình hay dùng từ này cho việc đoán chữ (xuất hiện trong ảnh)).
Về việc này thì mình nghĩ bạn cũng có thể phát triển được khi chuyển bitmap thành text thành chuyển bất kỳ định dạng nào theo format riêng của mình để thành định dạng mà chỉ mình mới có thể mở (chớ ko chỉ bitmap thành text không).
Thân!
Mình sẽ làm thử. Cảm ơn bạn

Top Bottom