Đề thi thử chuyên nguyễn huệ

D

dangkll

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bác down cái đề này về:http://www.mediafire.com/?d3cbgw5qrmqgtgp, của chuyên nguyễn huệ hà nội lần 3, gt cho mình câu 3,35 nhé. Thông cảm vì cái đấy nó có hình vẽ mà mình ko biết vẽ hình:((. Nhân tiện ai có đề chuyên nguyễn huệ lần 4 ko, môn lí, cho mình xin.

M

mituot_sad94

Sao trên mạng k thấy có đề thi môn lí lần 4 nhỉ
mà chỉ có môn hóa thôi

D

dangkll

up................................................................................................spam tí!

Last edited by a moderator:
M

m4_vu0ng_001

câu 3 dùng quy tắc bàn tay trái bạn ạ

H

huubinh17

Mấy cái mà có hình vẽ lượm thượm, đừng giải, thi dh cũng chẳng ra, mấy cái đó tào lao lắm

M

m4_vu0ng_001

Mình biết thế, nhưng mình thắc mắc tại sao lại là hạt đấy chứ không phải là hạt khác.
thì có thẻ có vài trường hợp nhưng trường hợp nào đúng thì mình chọn thôi........
nếu xét về hướng chuyển động thì có thể là có cả hạt anpha,nhưng hạt anpha thì ko xuyên qua được tấm nhôm đâu

D

dangkll

thì có thẻ có vài trường hợp nhưng trường hợp nào đúng thì mình chọn thôi........
nếu xét về hướng chuyển động thì có thể là có cả hạt anpha,nhưng hạt anpha thì ko xuyên qua được tấm nhôm đâu

Uh, thế còn câu 35?.........................................

Top Bottom