Để khoá đảm bảo thầy Ngọc trở nên hoàn hảo

J

jet_94

Em cũng thấy ý kiến của bạn vukhacngoc321 rất hay .
Thầy nên dành ra một tý xíu thời gian để soạn thảo ra file word giải bài tập cho bọn em.
Em nghĩ chắc nó cũng không ngốn nhiều thời gian của thầy đâu ag. nhưng với bọn em nếu như gặp một bài khó mà nghĩ mãi chả ra thì cũng tốn rất nhiều thời gian ạ .
Cộng thêm việc học online nên không có bạn ngồi cùng học để hỏi bài, trao đổi với nhau những bài tập khó như học offline :-SS
Em biết khi tạo ra khoá học này thầy rất mong bọn em sẽ có thể đạt điểm tối thiểu là 7 trong kì thi đại học nam 2011- 2012 này nên em nghĩ chắc thầy cũng chưa vào diễn đàn này nên chưa thấy ý kiến của mọi người .
Em mong khi thầy thấy được dong chữ này thầy sẽ đồng ý với ý kiến của những học trò ham học hỏi , muốn học được hết tinh hoa bí quyết của thầy . Em thay mặt cho các bạn cảm ơn thầy rất nhiều vì đã tạo ra những bài giảng rất hữu ích ạ !;)

V

vukhacngoc321

KHông hiểu vì sao thầy Ngọc đã nhiều lần nghé thăm chủ đề này mà lại không hề để lại ý kiến cho mọi người biết.Hôk biết thầy Ngocj sẻ nghỉ gì khi đọc những bài viết ở đây.Một lần nữa mong mỏi thầy Ngọc để lại ý kiến của riêng mình khi thăm bài viết này.

V

vukhacngoc321

Em cũng thấy ý kiến của bạn vukhacngoc321 rất hay .
Thầy nên dành ra một tý xíu thời gian để soạn thảo ra file word giải bài tập cho bọn em.
Em nghĩ chắc nó cũng không ngốn nhiều thời gian của thầy đâu ag. nhưng với bọn em nếu như gặp một bài khó mà nghĩ mãi chả ra thì cũng tốn rất nhiều thời gian ạ .
Cộng thêm việc học online nên không có bạn ngồi cùng học để hỏi bài, trao đổi với nhau những bài tập khó như học offline :-SS
Em biết khi tạo ra khoá học này thầy rất mong bọn em sẽ có thể đạt điểm tối thiểu là 7 trong kì thi đại học nam 2011- 2012 này nên em nghĩ chắc thầy cũng chưa vào diễn đàn này nên chưa thấy ý kiến của mọi người .
Em mong khi thầy thấy được dong chữ này thầy sẽ đồng ý với ý kiến của những học trò ham học hỏi , muốn học được hết tinh hoa bí quyết của thầy . Em thay mặt cho các bạn cảm ơn thầy rất nhiều vì đã tạo ra những bài giảng rất hữu ích ạ !;)
rất cảm ơn bạn đã đồng tình với mình.Bạn nói rất đúng học online chỉ có 1 mình nên hôk có ai để trao đổi cả mà lai hôk có hướng dẩn giải BT thì quá thiệt thòi so với học ofline

I

ito123

Tuy em chỉ mới được học vài bài giảng của thầy Ngọc nhung em nhận thấy thầy dạy rất hay va dể hiểu.Phong cách dạy của thầy nhẹ nhàng sâu sắc học sinh rất dể tiếp thu.Thưc sự đây là 1 khoá hay và nên học.Nhưng đáng tiết 1 điều là phần chữa bài tập tự luyên lại không có, đây la 1 hạn chế rất lớn vì luyện bài tập là điều vô cùng quan trọng, không phải ai cũng đủ khả năng để tự mình làm hết bài tập tự luyên.Hơn nữa BTTL của thầy Ngọc ra rất hay, nếu học sinh không giải được thì sẻ rất phí, và không khai thác hết tiềm năng của khoá học này.Em tin rằng có nhiều bạn cũng suy nghỉ như em.Rất rất mong hocmai mở thêm bài giảng chữa BTTL, để khoá đảm thầy Ngọc thực sự đảm bảo và trở nên hoàn hảo.

mình giống suy nghĩ của bạn...hy vọng hocmai có những thay đổi.
add nick mình nhé:ito112
rất vui được làm quen:)

K

khoaqbvn

http://*****************************/

Sử dụng ngôn ngữ Tiếng Việt phổ thông, nghiêm cấm dùng các ngôn từ trái với thuần phong mỹ tục.
Nghiêm cấm thảo luận, tuyên truyền về chính trị, tôn giáo; nói xấu lãnh đạo, Đảng và Nhà nước, vi phạm pháp luật Nhà nước CHXHCN Việt Nam.
Không đặt các tiêu đề phản ánh không đúng nội dung bài viết như: "Help me", "giúp em với", "cứu với", "hehe" v.v...hoặc các tiêu đề có biểu cảm (!!!, ???, @@@).
Nghiêm cấm việc sử dụng diễn đàn làm nơi quảng cáo; tranh cãi, gây mất đoàn kết.

Top Bottom