Danh sÁch cÁc mem tham gia nhÓm vĂn

E

eobi_91

nik của em la` eobi_91
có hai ng` hiện đang trên điễn đàn thì hãy add nik em liền đi
để có gì dễ nói chuyện hơn

E

eobi_91

bây giờ thì mấy chị hãy thông báo lịch cụ thể đi, em cung hok bít giờ giấc thế nào nữa, nhưng mấy chị ơi hiện nay em đang học lớp 11 và học buổi chiều, nếu như có xếp lịch học thì hãy tránh những giờ buổi chiều nhen, em cám ơn nhiều

E

eobi_91

ủa ma` chị ơi, sao em hok có tìm ra trnag chủ đề mà mình vô topic vậy, giờ tính sao đây, chị lớp trưởng ơi hãy add nik em nha, rùi có gì nhắn tin vòa đấy cho em nhe, thanks

N

nutac98

eobi_91 said:
ủa ma` chị ơi, sao em hok có tìm ra trnag chủ đề mà mình vô topic vậy, giờ tính sao đây, chị lớp trưởng ơi hãy add nik em nha, rùi có gì nhắn tin vòa đấy cho em nhe, thanks
;)) người mà ấy nói là chị lớp trưởng là con zai đó ;))

N

nutac98

ừ . CÓ lẽ buổi tối là thuận tiện nhất . À mà các mem tham gia ghj lun nick đi để mọi người add cho thuận tiện :D

C

conu

Hôm nay mình mới lên được, bây giờ mình sẽ add luôn nick tất cả mọi người.
Gần đây mình hơi bận 1 chút, mình sẽ nhờ bitt giúp mình tổ chức.
Có lẽ phải vài ngày tới mình mới online được. Hiện tại, kế hoạch trước mắt, tất cả các bạn hãy họp nhóm và bàn kế hoạch giải quyết chuyên đề 1. Mọi người đều có thể làm được phần này vì lý luận Văn học có nhiều phần nằm ở cả lớp 10 và 11.
Chuyên đề 2 là Thơ mới, tát cả các bạn kể cả lớp 11 cũng sẽ theo được.
Mình sẽ tạp hợp nick và sẽ gửiu tin nhắn đến từng thành viên. :D

C

conu

Dã có những thành viên mới, mình sẽ phân nhóm 2.
Nhóm Văn 2:
ngoisaotim
seaweed_307
eobi_91
loveyou1990
Nhóm trưởng ngoisaotim.
@ ngoisaotim: Mình nhờ bạn triển khai giúp mình hoạt động của nhóm nhé. Giống như nhóm 1, các bạn sẽ cùng thảo luận về chuyên đề 1, những câu lý thuýet có thể bỏ qua. Nhung hãy cho các thành viên cùng thảo luận để phục vụ cho bài thuyết trình: mối quan hệ 4 nhân tốy: nhà văn, độc giả, tác phẩm, đời sống, và bài: trào lưu Văn học giai đoạn 1930 - 1954.
Bạn sẽ thu thập ý kiến và bài viết các thành viên và up lên topic chuyên đề 1.
Hãy ad nick yahoo các thành viên trong nhóm và liên lạc với họ nhé.

E

eobi_91

xin chao` nhóm trưởng nhóm 2
nik của em là eobi_91 hiện nay em là thành viên của khối 11, xin được mấy chị chỉ giáo, mà chị ơi, vậy một tuần nhóm mình hợp mặt mấy lần hả chị và mỗi lần gặp mặt thì gặp nhau qua yahoo hen, chi hăy tính giờ giấc đi rùi nhắn tin vào nik cho em bít nha, đừng có gửi mail hen
em cảm ớn chị, rất vui khi được là thành viên của nhóm 2 :x :x @};- :eek:3 %%- :-c **==

E

eobi_91

nik của em là eobi_91 em là thành viên của nhóm 2 rất vui khi được gia nhập nhóm, hãy add nik em nhé :x

E

eobi_91

nik của em là eobi_91 em là thành viên của nhóm 2 rất vui khi được gia nhập nhóm, hãy add nik em nhé :x

E

eobi_91

H

hoankc

tôi , hoankc có mặt
ủa , sao không thấy tên mình ở đây nhỉ
mình thành lập mà sao hok có tên mình thế

B

bittuot123

ai biểu bạn chạy tít mù ở đâu chi.... bạn nhớ để lại YM để tiện liên lạc nhé... khoảng 1 vài ngày nữa conu sẽ xếp nhóm lại cho cân bằng dân số ... chúc nhóm văn thành công nhé.
@ngoisaotim : sao không thấy bạn tập hợp nhóm cảu mình lại ... mà ko liên lạc qua YM với bạn được ...

Top Bottom