Tin tức Đăng ký đổi tên tài khoản trên diễn đàn HOCMAI đợt 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Lê Thành Vinh

Banned
Banned
23 Tháng chín 2014
808
1,531
171
19
Hải Phòng
THCS vĩnh an
Tên tài khoản hiện tại: @vinhhuyentrinh
Tên tài khoản mới: Nguyễn Lê Thành Vinh
Lí do: vì tên tài khoản cũ của em có cả tên bố mẹ em nên em đổi không lên đây bọn trên lớp nó "nói tên bố mẹ em"

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,700
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
Tên tài khoản hiện tại: @vulinhchihytq
Tên tài khoản mới: Vũ Linh Chi
Trong tên em có 1 phần khá trừu tượng và không thích tiết lộ nó ^^

• Like
Reactions: NHOR

Dương Nhii

Học sinh mới
Thành viên
15 Tháng một 2018
17
35
16
Quảng Ninh
THCS Lý Tự Trọng
Chào cả nhà,

Nhằm mục đích bảo mật thông tin cho thành viên diễn đàn HOCMAI. BQT đã quyết định đổi tên cho các bạn có tên tài khoản là địa chỉ email và số điện thoại (ví dụ: abc@gmail.com, 0987258xxx), và những bạn có nhu cầu đổi tên vì một số lý do, ... thời gian đăng ký đổi tên từ nay đến 21h00 ngày 15/04/2018.

Yêu cầu về tài khoản mới:
Tên tài khoản mới tối thiểu 4 ký tự (không gồm khoảng trắng) và tối đa 20 ký tự. Chỉ gồm chữ cái (viết hoa, viết thường) và số (0->9). Không sử dụng ký tự đặc biệt.
Có thể dùng tiếng Việt có dấu và dấu chấm.
Những bạn trùng tên đăng ký thì bạn đăng ký đầu tiên sẽ được đổi. Các bạn còn lại diễn đàn sẽ thông báo trùng tên và các bạn có 1 ngày để bổ sung tên mới.
BQT có quyền từ chối những tên tài khoản vi phạm Nội quy của diễn đàn.

Thời gian chuyển đổi tên: từ 22h00 - 02h00 ngày 15-16/04/2018.
Từ 02h00 ngày 16/04/2018 các bạn đã đăng ký và được duyệt đổi tên vui lòng đăng nhập theo tên mới.

Mẫu đăng ký:
Tên tài khoản hiện tại:
Tên tài khoản mới:

Nhanh tay đăng ký và thông báo cho các bạn cùng đăng ký nhé.

Lưu ý: Diễn đàn khuyến khích bạn đổi tên để bảo mật thông tin cá nhân. Nếu bạn không có nhu cầu thì diễn đàn không bắt buộc bạn phải đổi tên.

Thân ái!

-----------
Cập nhật ngày 09/04/2018.
Vì mục đích bảo mật thông tin cá nhân cho các bạn thành viên, mỗi bạn có tên tài khoản là địa chỉ email hoặc số điện thoại (ví dụ:abc@gmail.com, 0987258xxx)sẽ được diễn đàn đổi tên 01 lần duy nhất khi có yêu cầu.
Diễn đàn khuyến cáo các bạn thuộc 02 đối tượng nêu trên hãy đăng ký đổi tên để bảo mật thông tin cá nhân.
Trân trọng.
Tên tài khoản hiện tại: Dương Trần Thùy
Tên tài khoản mới: Bơ Bơ
Lí do: Tên cũ con bạn lập acc đặt cho. Nghe không hay lắm

Last edited by a moderator:

HuyHuy__BFF

Banned
Banned
23 Tháng mười hai 2017
778
1,294
214
Hà Tĩnh
HOCMAI Forum
Chào cả nhà,

Nhằm mục đích bảo mật thông tin cho thành viên diễn đàn HOCMAI. BQT đã quyết định đổi tên cho các bạn có tên tài khoản là địa chỉ email và số điện thoại (ví dụ: abc@gmail.com, 0987258xxx), và những bạn có nhu cầu đổi tên vì một số lý do, ... thời gian đăng ký đổi tên từ nay đến 21h00 ngày 15/04/2018.

Tên tài khoản mới tối thiểu 4 ký tự (không gồm khoảng trắng) và tối đa 20 ký tự. Chỉ gồm chữ cái (viết hoa, viết thường) và số (0->9). Không sử dụng ký tự đặc biệt.
Những bạn trùng tên đăng ký thì bạn đăng ký đầu tiên sẽ được đổi. Các bạn còn lại diễn đàn sẽ thông báo trùng tên và các bạn có 1 ngày để bổ sung tên mới.

Từ 02h00 ngày 16/04/2018 các bạn đã đăng ký và được duyệt đổi tên vui lòng đăng nhập theo tên mới.

Mẫu đăng ký:
Tên tài khoản hiện tại:
Tên tài khoản mới:

Lưu ý: Diễn đàn khuyến khích bạn đổi tên để bảo mật thông tin cá nhân. Nếu bạn không có nhu cầu thì diễn đàn không bắt buộc bạn phải đổi tên.

Thân ái!

-----------
Vì mục đích bảo mật thông tin cá nhân cho các bạn thành viên, mỗi bạn có tên tài khoản là địa chỉ email hoặc số điện thoại (ví dụ:abc@gmail.com, 0987258xxx)sẽ được diễn đàn đổi tên 01 lần duy nhất khi có yêu cầu.
Diễn đàn khuyến cáo các bạn thuộc 02 đối tượng nêu trên hãy đăng ký đổi tên để bảo mật thông tin cá nhân.
Trân trọng.
Tên tài khoản hiện tại : @Bestfriend Forever
Tên muốn đổi : @Trần Huy - BFF
Lí do : Muốn tên ngắn hơn

Last edited:
  • Like
Reactions: Kyanhdo

Kirigaya Kazuto.

Học sinh tiến bộ
Thành viên
11 Tháng tư 2017
514
1,192
219
Nghệ An
HM Forum
Tên tài khoản hiện tại: @happynghiphu
Tên tài khoản mới: KirigayaKazuto_212
Lí do: Em thấy cái tên cũ không còn phù hợp nữa ạ

Lăng Sóc

Giải Ba "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
19 Tháng tư 2016
395
191
199
Hà Nội
Tên tài khoản hiện tại : @Trần Xuân Giang .
Tên tài khoản mới : Lăng Sóc .
Lí do : Dù sao cũng là tên giả như nhau đổi vậy cho gọn.

tôi là ai?

Banned
Banned
Thành viên
9 Tháng tám 2017
1,831
1,479
224
Hà Nam
THCS dành cho hs cá biệt
Tên tài khoản hiện tại:tôi là ai?
thành lê văn đông
vì đây là tên thật và lú đầu rô HM chỉ nghĩ tà khoản hk
ko biết là nick diễn đàn

Last edited:

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
Tên tài khoản hiện tại: @boyfriend905
thành : Lê Văn Đông
vì đây là tên khai sinh, lúc mới vào diễn đàn, mặc định là tài khoản của hocmai.vn chứ không phải diendan.hocmai.vn là tên em đặt lúc tham gia diễn đàn. Nên giờ em mong có thể đổi lại

• Like
Reactions: Coco99

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Tên tài khoản: Trường Thái
Tên muốn đổi: realjacker07
Lí do muốn đổi:
- Cho đồng bộ với các tài khoản mạng xã hội khác cho mọi người ̶k̶h̶ó̶ dễ tìm kiếm hơn.
- Thể hiện sự ủng hộ đối với Donald Trump.
- Cái này đẹp <3.
- Cảm thấy tên này aesthetic hơn.
- Mong muốn thi cuối kỳ được điểm cao.

1 Tháng mười 2017
106
264
94
Nghệ An
chưa bít đc
Tên tài khoản hiện tại: @Tên tôi là............
Tên tài khoản mới:..............
lý do:vì thích cái mới hơn
Tên này không được nhé.
Đề nghị em sử dụng tên khác
Lê Thanh Quang

Last edited by a moderator:

Nguyễn Hà Linh.

Học sinh
Thành viên
21 Tháng chín 2017
91
117
36
Hà Nội
THCS Gia Thụy
Chào cả nhà,

Mẫu đăng ký:
Tên tài khoản hiện tại:
Tên tài khoản mới:

Thân ái!

-----------
Trân trọng.
Tên tài khoản hiện tại: Bùi đức nguyên
Tên tài khoản mới: Nguyễn Hà Linh
Lí do: em dùng nick của bạn em, nó ko dùng nữa nên cho em, em muốn đổi tên để đúng chủ ạ

Kaito.

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng tám 2017
58
51
83
20
Nghệ An
THCS Đặng Chánh Kỷ
Tên tài khoản hiện tại: leejongsukexovuongtuankhaioppa
Tên tài khoản mới:Kaito
Lí do: tên hiện tại quá dài

;

Sở Huyền Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười hai 2017
432
282
89
20
Nghệ An
THPT Tân Kỳ 1
Chào cả nhà,

Mẫu đăng ký:
Tên tài khoản hiện tại:
Tên tài khoản mới:

Thân ái!

-----------
Trân trọng.
tên tài khoản hiện tại:duyena2k22
Tên mới: Sở Huyền Anh

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom