Đăng kí thành viên hội hoá học ở đây <<< click

Status
Không mở trả lời sau này.
S

saobanglanhgia

ĐƠN XIN PHÉP NGHỈ HỌC
kính gửi hội hoá học
Tên em là "anhducle"
Em xin trình bày 1 vấn đề nho nhỏ như sau Hôm nay đi học về gặp mưa Nên em bị cảm nặng Có lẽ sắp đi cấp cứu rui` Vì vậy mà trong mấy ngày tới em ko làm bài kiểm tra để nộp được Em viết đơn này mong mọi người thông cảm và cho phép em nghỉ ngơi vài hôm Hôm nào khoẻ em sẽ làm bài và nộp bài đầy đủ Em xin hứa !
Em xin cảm ơn!
TB Lá đơn này do em gái em viết nên nó có viết sai lỗi chính tả mong người người thông cảm
Em sorry vì mới vô mà đã xin nghỉ...................

Ặc ặc, anh đề nghị tuyên dương đặc biệt bạn này vì tinh thần trách nhiệm cao cả.

R

ruoi_trau

EM đăng kí với! Nick yahoo của em là " tthanhtam222 " đó ạh..........( Em số 14 àh? )

Last edited by a moderator:
T

tobzo

Bài kiểm tra là bài làm trên trang chủ hocmai. girlth0ngay không post điểm bài kiểm tra ở đây nhé, sang topic hoạt đọng của hội để post ,có gì thắc mắc mọi người cùng thảo luận.

K

knigh1

Còn chỗ ko, mình tham gia với,
nik 4r:knight1,
nik yahoo: shinichi.goto
đề đâu vậy mọi người.......

Last edited by a moderator:
K

kid1211

tui tham ja với nhé
nik: nanashi_1211
học Hoá rất ngu xin đc mọi ng` júp đỡ thêm
àh mà vào năm tui ko ol thường xuyên đc, có sao ko????

T

tobzo

Chỉ cần mỗi ngày làm 1 bài kiểm tra 15 phút , mỗi tuần làm bài 1 tiết trên trang chủ hocmai rồi vào báo cáo điểm ở topic hoạt động của hội ( không phải topic này). Nếu có gì thắc mắc ở bài kiểm tra thì đưa lên mọi người cùng giải quyết. Các bạn mới thì add nick của lehoanganh007 để biết thêm chi tiết.

H

haiquan92

Kon` mình nữa nè, hok bjt bây giờ có muộn hok? Thôi cứ đăng ký đã
nh0c_datinh_9x or hoangtuphieulang_hq

T

tobzo

Camonthuongde , em để lại nick để các thành viên và anh Hoàng Anh tiện theo dõi và add.

F

final_fantasy_vii

Mọi người cho em đăng kí với ^^

nick4rum: final_fantasy_vii
nick YM: final_fantasy10892

Mong mọi người giúp đỡ ^^

L

lehoanganh007

các em chú ý

Từ nay có chuyện ji muốn nói chuyện với nhau , các em vô topic " nơi trò chuyện của các hội viên hoá học " để nói nhá , ko nói chuyện ko liên quan đến hoá học ở các topic bài tập hay topci chính của hội nữa

L

lehoanganh007

anh update em vô danh sách rồi , chào mừng em đến với hội
ngay từ giờ em có thể tham gia hoạt động của hội , như học nhóm qua room chat hay thảo luận BT
cố lên nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom