Đăng kí học sinh 11

Q

quynhdihoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay đang có kế hoạch hình thành lớp học môn Sinh online. Bạn nào có nhu cầu học môn Sinh thì hãy vào topic này đăng kí luôn. Đồng thời cho mình xin ý kiến của các bạn về việc thành lập lớp học này. Các bạn có thể đưa ra những ý kiến để xây dựng nên 1 lớp học sinh thật sự là của mình. Đó là quyền của các bạn. Rồi mọi người cùng trao đổi thống nhất 1 phương pháp duy nhất làm sao mọi thứ đều tốt nhất có thể. Và bạn thật sự thoải mái khi học nó.
Có thông tin gì mới thì mình sẽ vào câp nhật ngay cho các bạn. Những bạn nào đăng kí rồi mình xin thông báo : ( theo nick chat)
1. mr_like_rock92
2. hoabinhxanh20052003
3. chicky_bim
4.nguyenphankhue_1992
5. gagodangthuong
6. phuongtt_nd
7. animai_bn20
8. mrlong.hocmai
9 . giangquynh9492
10. only_love_forever_24
11.van_hop23
12. yugi1861
13. tranvvu232_92
14. shinichi_kudo_ht_hd
15. shinichikudo_lovely_or_hately
16. cho_anh_duoc_love_2006
17.ki_si_den_1992
18. chiky_bim

Tạm thời danh sách thành viên của lớp học Sinh là như trên . Nó có thể được thay đổi bất cứ lúc nào.
Mong các bạn cho ý kiến để hoàn thiện lớp học của riêng chúng ta.

Last edited by a moderator:
Q

quynhdihoc

Danh sách thành viên theo nick 4rum đây:
1. xilaxilo
2. gagodangthuong
3. zero_flyer
4. luanpst
5. shinichị692
6. suphu_of_linh
7. vanhophb
8. oack
9. quynhdihoc
10. oanhonkiem
11.longtt1992
12.phuong_cnd
13. lililanlan
14.duong121234
15. astrasheld
16. _chicky_
17.phamhien18

Còn lại mình không nhớ nữa , mình sẽ cập nhật sau. Mong các bạn thông cảm

Last edited by a moderator:
H

hoacomay22908

rất vui nếu có một diễn đàn để thảo luận!tớ hi vọng chúng ta sẽ có những giờ học hiệu quả!chúc thành công.

Q

quynhdihoc

nội dung khái quát của cách học này nhé.
- Sẽ học tầm 9h --> hơn 11h , vào tối thứ 7 ( cái này có thể thay đổi vì còn xem lịch của các mem, làm sao để số mem tham gia được là nhiều nhất )

- Sẽ có thầy dạy, soạn giáo án cho chúng mình học. Có thể là qua word, hoặc thu âm, cái đó mình chưa rõ. Để mình hỏi lại thầy đã.

- Về nội dung thì sẽ học theo chương trình của lớp 11.

Tam thời thế nhé các ban, có gì các bạn cứ hỏi, mình sẽ giải đáp.
À, quên, sau mỗi buổi học thì nội dung sẽ được paste vào 1 topic để các mem khác có thể theo dõi, nếu mà k thể tham gia học trực tiếp. Nhưng mình nghĩ là các bạn hãy cố gắng sắp xếp thời gian vì học trực tuyến thế này hay hơn, có gì không hiểu thì hỏi luôn, kiến thức còn nóng mà.....^^!

Còn chỗ học ở đâu thì bọn tớ còn đang xem xét, có thể là học qua shoutbox hoặc là qua yahoo nếu phương án 1 hok thực hiện được.

Mong các bạn đóng góp ý kiến.
Vì mình biết nội dung trên là do mình đưa ra hok thể nào làm hài lòng tất cả các bạn được. Vì vậy hãy bổ sung cho mình. Đưa ra những cái chưa hợp lí để mình thay đổi cho phù hợp nhất.

A

astrasheld

Tán thành and đồng ý +f11 luôn:))
Mà bà Q sao thù dai vậy?:))
Tui chỉ đùa có tí mà giận đến mức đuổi học tui luôn :))
Không cho tui vào danh sách lớp

H

hunganhdo

quỳnh này! thầy nào đứng ra dạy bọn em vậy, mà các mem liệu có học đầy đủ không, chị chưa hiểu rõ vấn đề này lắm

P

phamhien18

Thầy giáo dạy theo chương trình lớp 11 thế thầy dạy theo chương trình cơ bản hay nâng cao hả bạn?

Q

quynhdihoc

uhm, cái đó mình nghĩ thầy sẽ tổng hợp cả cơ bản và nâng cao để dạy cho chúng mình ^^! . Vì mình thấy sách cơ bản và nâng cao bổ sung cho nhau rất nhiều. Phải có cơ bản thì mới có nâng cao được.

Q

quynhdihoc

quỳnh này! thầy nào đứng ra dạy bọn em vậy, mà các mem liệu có học đầy đủ không, chị chưa hiểu rõ vấn đề này lắm

Việc các mem có tham gia đầy đủ hok thì em cũng hok rõ. Tạm thời là phải làm sao xếp dc lịch để nhiều nhất mem tham gia dc, nếu mem nào mà bỏ học nhiều hok lí do thì sẽ bị loại khỏi danh sách lớp học Sinh.
Còn thầy giáo của bọn em thì em sẽ nói với chị sau nha ^^! Chị cũng quen đó ...........^^!

H

hunganhdo

mà quỳnh này, nick yahoo của khuê là nguyenphankhue_1992 chứ không phải là nguyenthanhkhue_1992 đâu, chắc em ghi nhầm òi

Q

quynhdihoc

hì. cảm ơn chị nha.
Còn Hiền: mỗi tuần có thể chúgn ta sẽ học 2 buổi . Cái đó còn chờ sắp xếp lịch cụ thể.
Mình sẽ báo cho các bạn sau.
Thế tớ add nick cậu vào trong danh sách thành viên lớp học nhé. Được chứ?

Q

quynhdihoc

Theo như thầy nói là sẽ học trước khi chương trình chương II bắt đầu . Còn lịch thì mình sẽ báo sau, giờ mình phải chờ thông tin từ các anh chị bên kĩ thuật. Các bạn cứ yên tâm nhé. Có thông tin gì mới mình sẽ báo cho các bạn ngay.

V

vinhx6

xin lỗi còn chỗ cho vinh kg
vinh thích học lắm cho vinh với nha!!!! vô tư sẽ tham gia cùng các bạn

H

hocmai9876

cho tui học với nha được không vậy
nick yahoo của tớ là canhcamnho_dangyeu
cho tớ học với nhé, tớ dốt sinh lắm đó ah

Top Bottom