Thắc mắc Đăng kí Ban Quản Trị

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chị ơi, em có đăng ký Ứng tuyển làm BQT Sinh học ấy ạ! Em đăng kí phụ trách Sinh lớp 6, trong nội quy đăng kí là phải cố gắng hoạt động nhưng các bài đăng hỏi bài Sinh 6 của các bạn rất ít, em chỉ có thể giúp các bạn các bài ấy thôi nên số lượng bài viết giúp đỡ các bạn cũng ít. Vậy có bị các anh chị tính là ko hoàn thành nhiệm vụ ko ạ?

Kuro-chan

Học sinh tiến bộ
Thành viên
13 Tháng chín 2019
705
1,036
151
17
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
Anh chị ơi, em có đăng ký Ứng tuyển làm BQT Sinh học ấy ạ! Em đăng kí phụ trách Sinh lớp 6, trong nội quy đăng kí là phải cố gắng hoạt động nhưng các bài đăng hỏi bài Sinh 6 của các bạn rất ít, em chỉ có thể giúp các bạn các bài ấy thôi nên số lượng bài viết giúp đỡ các bạn cũng ít. Vậy có bị các anh chị tính là ko hoàn thành nhiệm vụ ko ạ?
không sao đâu nhé, chị nghĩ là em cũng có thể kết hợp với việc báo cáo các bài vi phạm bên box em ứng tuyển đó :>

Anh Tuấn Bùi

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười hai 2019
595
441
101
Hà Nội
THCS Quang Minh
Mình cũng đăng kí giống bạn nè, mình nghĩ là không sao đâu

~ Su Nấm ~

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
19 Tháng chín 2019
756
9,933
601
Lào Cai
Trường THCS Kim Tâm
Cái này hông sao nha em, mình cố gắng hết sức là được mà ^^ Anh cũng vậy em à, có hôm rất nhìu bài để báo cáo, có hôm thì hông có một bài nào luôn ý ^^ Vậy anh khuyên em là hãy hoạt động năng nổ hết sức có thể, khi đó sẽ gặt hái được nhìu thành công thui mà ^^ Cố gắng lên nào, hai anh em mình cùng cố gắng ha ^^
~Su~

• Like
Reactions: LêmyBlink2k7

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Không chỉ phải giải bài đâu em, còn đăng topic thảo luận sôi nổi, báo cáo bài viết nữa đó !

• Like
Reactions: Maianh2510

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
Báo cáo các bài vi phạm , đăng nội dung thảo luận chung thật sôi nổi, giúp đỡ mọi người ...
Nhiều lắm, bạn hour anh Lyo ý

Anh Tuấn Bùi

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười hai 2019
595
441
101
Hà Nội
THCS Quang Minh
Cho mình hỏi : nếu đăng kí làm BQT Sinh
mà thấy ở các box khác có vi phạm thì mình báo cáo , Thì thế có phải hoàn thành nhiệm vụ không ạ ?
Hay chỉ báo cáo box Sinh thôi ạ?

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Cho mình hỏi : nếu đăng kí làm BQT Sinh
mà thấy ở các box khác có vi phạm thì mình báo cáo , Thì thế có phải hoàn thành nhiệm vụ không ạ ?
Hay chỉ báo cáo box Sinh thôi ạ?
Chỉ là box Sinh thôi nhé! Vì mình đăng kí box Sinh mà!

• Like
Reactions: Anh Tuấn Bùi

7 1 2 5

Cựu TMod Toán
Thành viên
19 Tháng một 2019
6,871
11,475
1,141
Hà Tĩnh
THPT Chuyên Hà Tĩnh
Tất cả các box càng tốt bạn nhé.Bởi vì công việc report là nhiệm vụ chung của mọi người ý...

• Like
Reactions: Tống Huy

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Không sao đâu em, một khi đã đăng ký và giúp đỡ nghiêm túc thì không bao giờ sợ bị phạt 20 điểm đâu em. Em giúp cả các môn khác nữa, kết hợp với báo cáo vi phạm các bài viết, bởi bọn lớp 6 mới vào HMF rất hay đặt tiêu đề sai, chia nhỏ bài viết,... nên em cũng có nhiều công việc để làm lắm nhé.

Top Bottom