Tâm sự Đại Học ơi! tôi đến đây

Marcco

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng sáu 2022
397
1,273
116
Nghệ An
Nghệ An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau 4 năm bị đại dịch covid-19, cuối cùng năm học mới đã chào đón chúng ta cùng một buổi khai giảng đầy háo hức. Những mục tiêu, những hoài bão mà chúng ta ước mơ đang dần được thực hiện hoá. Hãy chia sẻ về mái trường đại học mà bạn mơ ước trong kì thi THPT sắp tới. Bạn đừng lo về điều gì cả nhé ^^ bởi đây sẽ như là một lá bùa may mắn giúp bạn có thêm động lực để thực hiện được ước mơ~

1. Số điểm bạn mong muốn là gì?​

1662194222492.png2. Ngôi trường đại đại học bản sẽ gửi gắm thời sinh viên là gì?​

3. Vì sao bạn lại chọn ngôi trường đó

Last edited:

Mộ Dung Thu Vũ

Cựu Mod Sử
Thành viên
25 Tháng hai 2022
1,024
6
758
166
Lào Cai
Lào Cai

Sau 4 năm bị đại dịch covid-19, cuối cùng năm học mới đã chào đón chúng ta cùng một buổi khai giảng đầy háo hức. Những mục tiêu, những hoài bão mà chúng ta ước mơ đang dần được thực hiện hoá. Hãy chia sẻ về mái trường đại học mà bạn mơ ước trong kì thi THPT sắp tới. Bạn đừng lo về điều gì cả nhé ^^ bởi đây sẽ như là một lá bùa may mắn giúp bạn có thêm động lực để thực hiện được ước mơ~

1. Số điểm bạn mong muốn là gì?​

View attachment 2169732. Ngôi trường đại đại học bản sẽ gửi gắm thời sinh viên là gì?​

3. Vì sao bạn lại chọn ngôi trường đó
aaa Thoòng1. Số điểm: 27+
2. Ngôi trường: Đại học Hà Nội ( HANU)
3. Trước hết, đây là ước mơ của mình. Mình là một con người vô cùng yêu tiếng Anh nên những thứ gì liên quan đến tiếng Anh là mình đều tìm hiểu thật kỹ và lựa chọn nó. Mình là con người luôn muốn tìm tòi, học hỏi đặc biệt là tìm hiểu sâu về nó và trùng hợp HANU phù hợp với mình nên mình chọn HANU. Sau là năng lực của mình cũng đủ để vào HANU khi mình cố gắng tuyệt đối. Cuối cùng, môi trường nơi đây khiến mình cảm thấy yên tâm và sẽ là bến bờ chứa bao kỉ niệm tuyệt vời!!

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
1. Số điểm 24,25+ Vì mục tiêu của mình là ĐGNL nên thi THPTQG chỉ mong tầm đấy là ổn
2. Ngôi trường: Đại học Hà Nội (HANU)
3. Mình từng không định hướng được tương lai cho đến khi mình va phải Idol mình. Vì sự nghiệp xem phim không cần vietsub và được đi concert Idol mình quyết định theo đuổi con đường tiếng Trung, và HANU chính là môi trường tuyệt vời cho sự nghiệp đó.

Top Bottom