cuộc thi viết về mùa xuân

H

hongnhung1237

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay lớp mình học bài"mùa xuân của tôi" và mình chợt nảy ra ý tưởng cuộc thi viết về mùa xuân .Mình ko chỉ muốn các bạn khối 7 tham gia mà tất cả các khối khác cũng có thể tham gia. Tất cả các bài viết sẽ được chính các thành viên lựa chọn bài hay nhất và phần thưởng sẽ do chính các thành viên lựa chọn.Mình cũng muốn có 2 lưu ý nhỏ :

1. Bài phải do bạn tự làm, ko được post trên mạng ,sách, báo.Nếu bạn nào phát hiện ra bài cop thì bài bạn đó sẽ bị loại
2.Mình ko muốn trong cuộc thi bóng dáng của spam.

HI VỌNG CUỘC THI SẼ ĐƯỢC CÁC BẠN HƯỞNG ỨNG
VÀ CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

Last edited by a moderator:
S

seagirl_41119

Bài viết về mùa xuân????????Một ý kiến hay thế nhưng đã là một cuộc thi thì phải có thể lệ hẳn hoi chứ.VD như bài viết là đoạn văn hay bài văn,giới hạn là thế nào????????

H

hongnhung1237

bài viết đương nhiên là 1 bài văn rồi .còn độ dài thì tùy các bạn chỉ cần các bạn thực hiện yêu cầu là được

Last edited by a moderator:
C

congchualolem_b

thi viết thì post bài đi, đừng nói chuyện 8 nhiều quá nha, chủ đề là thi viết mà , ai có bài thì post lên đi

C

congchualolem_b

cuộc thi đã đc phát động và hi vọng các bn sẽ hưởng ứng, các bài viết k quy định phương thức biểu đạt cụ thể, bn có thể sử dụng tự sự, miêu tả, biểu cảm, nghị luận,thuyết minh..v..v, bất kì hình thức nào mà bn muốn làm, k giới hạn đối tượng , ai cũng có thể tham gia, bài viết k quá dài,bài hay sẽ đc nhận lời cám ơn của mọi ng :)

B

babygirl_thuynguyen_hp9x

Viêt xong gửi trực tiếp a`************************************************************************************??????

Top Bottom