Sự kiện Cuộc thi Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017

Status
Không mở trả lời sau này.

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
chị ơi ảnh toàn thân của em đeo kính râm được không ạ. với đăng kí ở đâu ạ
Bạn xem topic đăng kí dự thi ở đây nhé:
Thí sinh tham gia cuộc thi tiến hành ghi danh theo mẫu đăng ký bên dưới và gửi vào topic [DÀNH CHO THÍ SINH NAM] hoặc [DÀNH CHO THÍ SINH NỮ] - 02 topic ghi danh sẽ được mở vào 0h00 ngày 15/06/2017
Và hướng dẫn chọn ảnh dự thi ở đây: https://diendan.hocmai.vn/threads/mr-miss-hmf-2017-huong-dan-chon-anh-de-du-thi.619269/

Viet Hung 99

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng sáu 2013
107
265
171
21
$\textbf{Quảng Trị}$
Quảng Trị
Em có ý kiến hơi khác anh, chị Nhiên sở hữu một vẻ đẹp thanh tao, lịch sự với phong thái ung dung. Nhưng đâu phải các bạn nữ khác trên đất nước ta không tham gia cuộc thi này. Họ tham gia, có người đẹp chỗ này, chưa đẹp chỗ kia, mỗi người một vẻ anh ạ.
Nên em chắc chắn 99,99% chị Nhiên không dành chiến thắng ạ!
Bạn nghĩ sao mà 99,99% chị Nhiên không dành chiến thắng !! Ý bạn là chị Nhiên có 0,01% giành chiến thắng ??

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Bạn nghĩ sao mà 99,99% chị Nhiên không dành chiến thắng !! Ý bạn là chị Nhiên có 0,01% giành chiến thắng ??
Vâng! Tại sao anh lại nghĩ 99,99% chị Nhiên thắng. Phải chăng bao nhiêu bạn còn lại chỉ có 0,01% chiến thắng ạ? Ít quá đó!

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
giờ mới thắc mắc..3 ảnh trong đăng kí với 3 ảnh vòng sơ tuyển là khác nhau ạ??

• Like
Reactions: congchuatuyet204

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
chị ơi ảnh toàn thân của em đeo kính râm được không ạ. với đăng kí ở đâu ạ
Có thể được em nhé.
Nhưng nếu đc chọn vào các vòng trong thì em nên chọn những ảnh khác em nhé.
Hướng dẫn chọn ảnh ở topic https://diendan.hocmai.vn/threads/mr-miss-hmf-2017-huong-dan-chon-anh-de-du-thi.619269/

Topic đăng ký DÀNH CHO THÍ SINH NAM
DÀNH CHO THÍ SINH NỮ đây em nhé ^^

giờ mới thắc mắc..3 ảnh trong đăng kí với 3 ảnh vòng sơ tuyển là khác nhau ạ??

đúng rồi em, đâu có thể trùng nhau được ^^ Như vậy chả khác nào c đi chấm điểm 2 lần cho 1 bức ảnh

• Like
Reactions: Shmily Karry's

Autumn Maple

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng hai 2017
189
245
141
Vâng! Tại sao anh lại nghĩ 99,99% chị Nhiên thắng. Phải chăng bao nhiêu bạn còn lại chỉ có 0,01% chiến thắng ạ? Ít quá đó!
Chậc! Mình bỗng nhiên coi cuộc trao đổi của hai bạn. Mình thấy @Viet Hung 99 cũng chỉ là cổ vũ động viên chị Nhiên tham gia thôi, chứ có ý gì khác?
Đơn giản đó là đùa để khích lệ tinh thần :) bạn không ý kiến, không ai nói đó là nghiêm trọng cả. :)
Đấy là ý kiến của mình. Có gì sai bỏ qua cho nhé? Cuộc thi các bạn tham gia, VUI LÀ CHÍNH. Cũng cần có sự nghiêm túc, nhưng những việc nhỏ này chớ quan tâm đến nó quá! Nhìn nhau mà bỏ qua. ;) nhé?
Xin lỗi vì chen ngang hai bạn. Dừng ở đây được rồi. Còn gì vào hội thoại nói chuyện riêng. Thế thôi!

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Chậc! Mình bỗng nhiên coi cuộc trao đổi của hai bạn. Mình thấy @Viet Hung 99 cũng chỉ là cổ vũ động viên chị Nhiên tham gia thôi, chứ có ý gì khác?
Đơn giản đó là đùa để khích lệ tinh thần :) bạn không ý kiến, không ai nói đó là nghiêm trọng cả. :)
Đấy là ý kiến của mình. Có gì sai bỏ qua cho nhé? Cuộc thi các bạn tham gia, VUI LÀ CHÍNH. Cũng cần có sự nghiêm túc, nhưng những việc nhỏ này chớ quan tâm đến nó quá! Nhìn nhau mà bỏ qua. ;) nhé?
Xin lỗi vì chen ngang hai bạn. Dừng ở đây được rồi. Còn gì vào hội thoại nói chuyện riêng. Thế thôi!
Em còn nhỏ nhưng em biết để cổ động có thể nhắn tin hoặc gửi tin qua wall

Thoòng Quốc An

Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học
Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
Giải ít qua vậy chị! Có thêm mấy giải phụ cũng hay ví dụ người vào chung kết thì có tit đã dc vào chung kết hay thưởng dtt!!! đại loại là như vậy đấy chị! @congchuatuyet204

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Vòng sơ khảo là tất cả thành viên đăng ký đều được tham gia ạ?

không em nhé. Những bản đăng ký không phù hợp sẽ bị loại. Và tất nhiên là không ai muốn điều đó xảy ra ^^
Giải ít qua vậy chị! Có thêm mấy giải phụ cũng hay ví dụ người vào chung kết thì có tit đã dc vào chung kết hay thưởng dtt!!! đại loại là như vậy đấy chị! @congchuatuyet204

cơ cấu giải thưởng phải được trình và xét duyệt em ạ. nên khung cơ cấu giải là không thể thay đổi em nhé

Thoòng Quốc An

Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học
Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
không em nhé. Những bản đăng ký không phù hợp sẽ bị loại. Và tất nhiên là không ai muốn điều đó xảy ra ^^

cơ cấu giải thưởng phải được trình và xét duyệt em ạ. nên khung cơ cấu giải là không thể thay đổi em nhé
chỉ có hai giải cho nam và nữ thôi ư! em thấy ít quá!

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
  • Like
Reactions: baochau1112