Sự kiện Cuộc thi Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017

Status
Không mở trả lời sau này.

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Em có thể tự quay, hoặc viết bài.
Còn cách gửi bản đăng ký em xem lại thông báo của c ở trên nhé
Viết bài về bản thân mk ạ?? Nếu là viết về diễn đàn thì còn biết biết... chứ mô tả bản thân ... ngang ngạnh, nóng nảy ... rớt từ vòng giữ xe luôn ấy ạ

Lucy___Heartfilia

Học sinh mới
Thành viên
8 Tháng sáu 2017
35
26
16
18
Phú Thọ
diendan.hocmai.vn
Chỗ đăng kí chị Thy ghi ở trên có cái thành tích bản thân, là thành tích ở ngoài hay diễn đàn ạ?
Hi vọng là ở ngoài ạ , em mới tham gia diễn đàn chưa đầy 1 tuần . Nếu như mà thành tích ở trong đây thì chắc em bị loại luôn từ vòng gửi xe

Ngọc's

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
596
555
201
21
Vĩnh Phúc
THPT Lê Xoay
Có chỗ này em muốn hỏi ạ:
"- Ảnh cá nhân nhìn rõ mặt: Tối thiểu 2 ảnh, tối đa 4 ảnh, ảnh không được chỉnh sửa quá nhiều, thời gian chụp không quá 6 tháng và tối thiểu 1 ảnh chụp toàn thân."
Vậy là tối thiểu 3 ảnh, 2 ảnh chụp rõ mặt và 1 ảnh chụp toàn thân phải không ạ?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chị ơi ..Cần phải có ảnh nữ hả chị ? :r3 MẸ em không cho đăng ảnh tùm lum đâu r39
Hi em, cuộc thi ảnh nên cần phải có ảnh nha em, chia ra 2 topic đăng ký dành cho Nam và Nữ để BTC dễ dàng tổng hợp

Viết bài về bản thân mk ạ?? Nếu là viết về diễn đàn thì còn biết biết... chứ mô tả bản thân ... ngang ngạnh, nóng nảy ... rớt từ vòng giữ xe luôn ấy ạ
Bài viết giới thiệu về bản thân em để làm sao hay hay và thu hút thành viên bình chọn cho em ý
Chỗ đăng kí chị Thy ghi ở trên có cái thành tích bản thân, là thành tích ở ngoài hay diễn đàn ạ?
Hi vọng là ở ngoài ạ , em mới tham gia diễn đàn chưa đầy 1 tuần . Nếu như mà thành tích ở trong đây thì chắc em bị loại luôn từ vòng gửi xe
Tất cả thành tích em nhé
Có chỗ này em muốn hỏi ạ:
"- Ảnh cá nhân nhìn rõ mặt: Tối thiểu 2 ảnh, tối đa 4 ảnh, ảnh không được chỉnh sửa quá nhiều, thời gian chụp không quá 6 tháng và tối thiểu 1 ảnh chụp toàn thân."
Vậy là tối thiểu 3 ảnh, 2 ảnh chụp rõ mặt và 1 ảnh chụp toàn thân phải không ạ?
Tối thiểu 2 ảnh, tối đa 4 ảnh (trong đó có ít nhất 1 ảnh toàn thân -> nếu em đăng 2 ảnh thì có 1 ảnh toàn thân và 1 ảnh chụp chân dung cũng được nha em)
Mình có nên tham gia không nhỉ???
Tham gia nhiệt tình và giới thiệu cho bạn bè cùng tham gia em nhé :D

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
E sẽ tham gia nhiệt tình
Ảnh có đc dùng lại k ạ?
Ví dụ e đã đăng trong album
Chị mà dùng lại ảnh mọi người sẽ ngã ngũ vì có thể chị đe dọa đến tấm vé tiếp theo kaka~~

@minnyvtpt02@gmail.com chị cũng tham gia nha! Hợp với chị lắm lun. @vuhoangnam2001 anh mà đăng ảnh là nhất rồi! Avatar đã thế thì chắc chắn ngoài đời đẹp hơn.

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
[QUOTE="Đình Hải, post: 3113533, member: 2549331"
Tất cả thành tích em nhé

Tham gia nhiệt tình và giới thiệu cho bạn bè cùng tham gia em nhé :D[/QUOTE]
Có tối thiểu bao nhiêu thành tích là đc ạ? E ko muốn khoe quá nhiều :D

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Hi em, cuộc thi ảnh nên cần phải có ảnh nha em, chia ra 2 topic đăng ký dành cho Nam và Nữ để BTC dễ dàng tổng hợp

Bài viết giới thiệu về bản thân em để làm sao hay hay và thu hút thành viên bình chọn cho em ý

Tất cả thành tích em nhé

Tối thiểu 2 ảnh, tối đa 4 ảnh (trong đó có ít nhất 1 ảnh toàn thân -> nếu em đăng 2 ảnh thì có 1 ảnh toàn thân và 1 ảnh chụp chân dung cũng được nha em)

Tham gia nhiệt tình và giới thiệu cho bạn bè cùng tham gia em nhé :D
Anh ơi! Nếu nam thắng được cái vương miện mà anh đang giữ ko ?"Nam Vương"

Ngọc's

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
596
555
201
21
Vĩnh Phúc
THPT Lê Xoay
_Còn nữa, ảnh tham gia dự thi phải để mặt mộc ạ?
_Ban giám khảo chấm cả nhan sắc lẫn vóc dáng phải không ạ? Kiểu này out rồi:eek:

• Like
Reactions: Đình Hải

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
_Ban giám khảo chấm cả nhan sắc lẫn vóc dáng phải không ạ? Kiểu này out rồi:eek:
Không đâu! Bạn có thể trang điểm được mà, ngoài ra ảnh còn được chỉnh sửa mà! Chỉnh sửa ko nhiều là dc

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Có tối thiểu bao nhiêu thành tích là đc ạ? E ko muốn khoe quá nhiều :D
Nếu em nhiều quá thì em chỉ ghi những thành tích mà em muốn các bạn biết và em thấy tâm đắc thôi. 1 bài giới thiệu hay không đồng nghĩa với việc liệt kê thật nhiều thành tích!
Anh ơi! Nếu nam thắng được cái vương miện mà anh đang giữ ko ?"Nam Vương"
Giải Miss & Mr đều có vương miện riêng nha em
Ảnh nào mà em thấy tâm đắc nhất là oki, có thể trang điểm nhẹ nha em. Còn tiêu chí BGK chấm thì không tiết lộ được roài :D

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Nếu em nhiều quá thì em chỉ ghi những thành tích mà em muốn các bạn biết và em thấy tâm đắc thôi. 1 bài giới thiệu hay không đồng nghĩa với việc liệt kê thật nhiều thành tích!

Giải Miss & Mr đều có vương miện riêng nha em

Ảnh nào mà em thấy tâm đắc nhất là oki, có thể trang điểm nhẹ nha em. Còn tiêu chí BGK chấm thì không tiết lộ được roài :D
À, là bài giới thiệu ạ? Vậy là nói về thành tích hay ko thì cx ko cần thiết đúng ko ạ? Chỉ cần bài đó gây ấn tượng là ok :D đúng ko ạ??

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
À, là bài giới thiệu ạ? Vậy là nói về thành tích hay ko thì cx ko cần thiết đúng ko ạ? Chỉ cần bài đó gây ấn tượng là ok :D đúng ko ạ??
Có thể em đang nhầm lẫn giữa thông tin "thành tích cá nhân" trong bản đăng ký và thành tích cá nhân trong bài giới thiệu
- Về thành tích cá nhân trong bản đăng ký em hãy ghi những thành tích em muốn. Đây là thông tin để BTC sử dụng
- Về bài giới thiệu thì em có thể ghi hoặc không ghi thành tích, miễn sao ấn tượng chút là oki :D

• Like
Reactions: baochau1112
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom